ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

[ _ _ _ USAF THUNDERBIRDS in Thailand 2009 _ _ _ ]
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: [ _ _ _ USAF THUNDERBIRDS in Thailand 2009 _ _ _ ]
[ _ _ _ USAF THUNDERBIRDS in Thailand 2009 _ _ _ ] 8 Years, 10 Months ago  
ย้ายมาจากบอร์ดเก่านะครับ
up รูปใหม่เข้าไปเพิ่มนิดหน่อยด้วย
รูป link มาจาก photobucket นะคร้าบ

===============================================

ขอบคุณค้าบ
anubis (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 998
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:[ _ _ _ USAF THUNDERBIRDS in Thailand 2009 _ _ _ ] 8 Years, 10 Months ago  
ภาพสวยมากๆ ครับ ...ดูกี่ทีก็ชอบครับ
Tidthom (User)
ประกาศ: 1968
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.
รู้จักพอ ก่อสุข ทุกสถาน

Re:[ _ _ _ USAF THUNDERBIRDS in Thailand 2009 _ _ _ ] 8 Years, 10 Months ago  
ขอบคุณมากๆครับ ที่เอามาลงใหม่
เจ้าบ้าน (Admin)
Webmaster
ประกาศ: 573
graphgraph

Re:[ _ _ _ USAF THUNDERBIRDS in Thailand 2009 _ _ _ ] 8 Years, 9 Months ago  
เพิ่งมีเวลาเข้ามาดู ขอชมว่า

ภาพสวย มุมกล้องเยี่ยม การลำดับภาพสุดยอด

และเพื่อเป็นการขอบคุณท่าน anubis ที่ได้นำเสนอภาพสวยงามเช่นนี้ ModelWorld ขอมอบ โมเดล F-16D Thunderbird scale 1/72 ของ HobbyBoss ให้ท่าน 2 กล่อง เผื่อว่าจะนำไปทำ invert flight (ท่าบิน ที่ มี 1 ลำบินปรกติ แล้วมีอีก 1 ลำบินหงายท้อง)
ครับ

ขอความกรุณาแจ้งชื่อ ที่อยู่ ในประทู้นี้ด้วยครับ โมเดลจะส่งไปให้ทางไปรษณีย์ครับ

ขอบคุณครับ

ModelWorld

...
modelworld (User)
Seller
ประกาศ: 1186
graphgraph

Re:[ _ _ _ USAF THUNDERBIRDS in Thailand 2009 _ _ _ ] 8 Years, 9 Months ago  
โอ๊ววววววว ขอบพระคุณมากครับพี่

รบกวนตามที่อยู่ด้านล่างนี้นะครับ

=======================================
-
=======================================

ขอบพระคุณอีกครั้งครับพี่ (^/\^)

anubis (User)
ประกาศ: 998
graphgraph
แก้ไขล่าสุด: 2010/11/26 10:26 โดย anubis.เหตุผล: ล่วงเลยมาสักระยะแล้ว ขอ edit ลบที่อยู่ออกนะครับ

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.