ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

[ _ _ _ Children Day 2011 @ DonMuang _ _ _ ]
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 12
TOPIC: [ _ _ _ Children Day 2011 @ DonMuang _ _ _ ]
Re:[ _ _ _ Children Day 2011 @ DonMuang _ _ _ ] 8 Years, 7 Months ago  
รูปสวยมากคับ กะว่าจะพาเจ้าตัวเล็กไปดู แต่อายุ 2 ขวบ กลัวไม่เข้าใจรอปีหน้า 3 ขวบค่อยพาไป ขอบคุณที่เอามาให้ชมคับ ขอ Save รูปเก็บไว้ด้วย
spoon (User)
Gold Boarder
ประกาศ: 204
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
เพศ: ชาย http://www.thaiplamo.com/ addadx@hotmial.com วันเกิด: 11/12
The administrator has disabled public write access.

Re:[ _ _ _ Children Day 2011 @ DonMuang _ _ _ ] 8 Years, 7 Months ago  
sniper wrote:
Tidthom wrote:
ภาพสวยมากๆ ครับ ... ชอบสไนเปอร์ กับเอ็ม60 มากมาย ส่องได้ใจดีจริงๆ ครับ
ขอบคุณมากนะครับสำหรับภาพสวยๆ

มาชอบอะไรผมหล่ะครับพี่ทิด วันเด็กไปเที่ยวที่ไหนมา เอารูปมาให้ดูซะดีๆเลย

ฟามลับเปิดเผยจนได้ ฮาาาา ขาวดี...เอ้ย ม่ายช่าย

วันเด็กได้แต่เฉียดไป บก.ทบ. ตอนเค้าจะกลับฐานเท่านั้นอ่ะครับไม่มีกล้องภาพนิ่ง ได้มาแต่วิดิโอ ที่ลงอยู่ธูปไปน่ะครับผม
Tidthom (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 1969
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.
รู้จักพอ ก่อสุข ทุกสถาน

ขอบคุณทุกๆ ท่านที่แวะเข้ามาชมคร้าบ
พอดีคนเยอะตั้งแต่เช้าครับ จะเก็บกว้าง ๆ โล่ง ๆ นี่แทบจะไม่มีโอกาส
ก็เลยต้องถ่ายเจาะ ถ่ายมุมอาร์ตไปตามเรื่องตามราวหนะครับ 555+

ไว้มีโอกาสหน้า (งานอะไรก็ยังไม่ทราบ) ฮ่า ๆ
ก็จะเก็บภาพมาฝากกันอีกนะครับ

anubis (User)
ประกาศ: 998
graphgraph

ดูเพลินเลยครับ เป็นช่างภาพให้ National Geographic ด้วยป่าวเนี่ย
kooklik (User)
Gold Boarder
ประกาศ: 272
graphgraph

สวยงามมากครับ ผมไม่ได้ไปมานานแล้ว เอาเป็นว่าตั้งแต่ย้ายฝั่งยังไม่เคยไปเลย
ป้อม ดอนเมือง (User)
ประกาศ: 553
graphgraph

Re:[ _ _ _ Children Day 2011 @ DonMuang _ _ _ ] 8 Years, 6 Months ago  
น้อยใจที่เกิดเป็นคนตจว.

เลยไม่ได้ชมอะไรที่ดูยิ่งใหญ่แบบนี้เลย

ขอบคุณมากน่ะครับที่เอาภาพสวยๆมาให้ชื่นชม

ปล.ภาพคมชัดมากครับ เหมือนไปดูด้วยตัวเองเลย

jojo (User)
Expert Boarder
ประกาศ: 109
graphgraph

ไปด้านบนPage: 12
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.