ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

ปั่นไปเที่ยว พิพิธภัณฑ์ กองทัพอากาศ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: ปั่นไปเที่ยว พิพิธภัณฑ์ กองทัพอากาศ
*
ปั่นไปเที่ยว พิพิธภัณฑ์ กองทัพอากาศ 7 Years, 10 Months ago  
จริงๆ แล้วแทบจะไม่ต้อง มาโพสเลยยังได้ เพราะสมาชิกต่างก็คุ้นเคยกันดีอยู่แล้วครับ พอดีวัีนนี้ เพื่อนสมาชิกชวนปั่นไป ก็เลยไปเก็บภาพมาให้ชม แต่พอดีกำลังปรับปรุงใหม่ เลยนำภาพมาให้ชม คาดว่าวันงานเสวนา น่าจะเสร็จ หรือใกล้เสร็จแล้วละครับสวยงาม ดูอินเตอร์ขึ้นเยอะเลยทีเดียวนะ จะบอกให้

Neonardo da vinci (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 2723
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re: ปั่นไปเที่ยว พิพิธภัณฑ์ กองทัพอากาศ 7 Years, 10 Months ago  
ขอบเตียง เอ้ย ขอบคุณ ลูกพี่ Neo ........

ที่ นำภาพมา อัพเดท ให้ชมครับ.......ดู เป็นสากล น่าไปเยี่ยมชม ขึ้นเยอะเลย

แต่อยากให้ เอา บ.ที่อยู่ ตากแดด ตากลม ตากฝน เข้าร่ม ทุกลำ จะได้อยู่ให้เห็นกันนานๆ

อีกอย่าง model ที่อยู่ในตู้โชว์ อยู่ดี กันรึปล่าว หนอ
72nd (User)
ประกาศ: 743
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.
[ยันสว่าง สตูดิโอ]

Re:ปั่นไปเที่ยว พิพิธภัณฑ์ กองทัพอากาศ 7 Years, 10 Months ago  
ว้าว...พิพิธภัณฑ์ ทอ.ปรับปรุงใหม่น่าสนใจๆ
เอแต่เขาให้เอาจักรยานเข้าไปในอาคารด้วยได้เหรอครับ...
pich (User)
ประกาศ: 504
graphgraph

Re:ปั่นไปเที่ยว พิพิธภัณฑ์ กองทัพอากาศ 7 Years, 10 Months ago  
เป็นโครงการ100ปี การบินครับ เลยปรับปรุงใหม่ ติดแอร์ ครับผม น่าจะเสร็จประมาณต้นปีหน้าหน่ะครับ
ส่วนเรื่องจอดในที่ร่มคาดว่าจะทำครับ โดยจะยกล้อเครื่องไม่ให้ยางเสื่อมเหมือนต่างประเทศด้วยนะครับ
ยังไม่ไฮไลท์โมเดล1:1อีก1ตัวครับ คอยติดตามกันต่อไป

ปั่นมาตั้งนานไม่บอกบ้านก็อยู่ใกล้ๆแถวนั้นว่าจะเลี้ยงน้ำร้อนน้ำชาสักหน่อยคราวหน้า บอกด้วยนะขอรับท่านนีโอ
PAKIN (User)
Gold Boarder
ประกาศ: 179
graphgraph
แก้ไขล่าสุด: 2011/10/06 13:34 โดย PAKIN.

pich wrote:
ว้าว...พิพิธภัณฑ์ ทอ.ปรับปรุงใหม่น่าสนใจๆ
เอแต่เขาให้เอาจักรยานเข้าไปในอาคารด้วยได้เหรอครับ...

กระผมจูงเข้าไปอ่ะครับ ไม่ได้ขี่ คาดว่าไม่มีปัญหาครับ ถ้าขี่ นี่สงสัยโดนเหมือนกัน แฮ่ๆ
graphgraph

ขอขอบคุณที่นำภาพ มาให้ชมนะครับ น่ารักทีเดียว กับ การปั่นจักยานไป พิพิธภัณฑ์ ท.อ.เยได้เห็นว่ามีการปรัปปรุงไปในตัวด้วยครับ
VTBD (User)
ประกาศ: 617
graphgraph

Re:ปั่นไปเที่ยว พิพิธภัณฑ์ กองทัพอากาศ 7 Years, 8 Months ago  
ปั่นมากๆระวังริซซี่แตกนะเออ...โดนมาแล้ว...
mhanow (User)
Seller
ประกาศ: 420
graphgraph
โมเดล แค่ลุ่มหลงไม่พอ...ต้องบ้า!!!ไปเลย...

Re:ปั่นไปเที่ยว พิพิธภัณฑ์ กองทัพอากาศ 7 Years, 8 Months ago  
mhanow wrote:
ปั่นมากๆระวังริซซี่แตกนะเออ...โดนมาแล้ว...

ขอบพระคุณท่านหมาหนาว อุตส่าห์มาเตือนพร้อมหน้าหนาว ไม่กลัวง่ะ ไม่มี

คาดว่าอาทิตย์หน้า หรือหลังปีใหม่จะอัพเดท ภาพใหม่ให้ชมกันหลังน้ำท่วมนะครับ ว่าอยู่ในสภาพใดกันบ้าง
graphgraph

Re:ปั่นไปเที่ยว พิพิธภัณฑ์ กองทัพอากาศ 7 Years, 7 Months ago  
อัพเดทสภาพหลังน้ำท่วมมาให้ดูกันมั่งเน้อ
MERLIN (User)
Expert Boarder
ประกาศ: 152
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.