ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

เมื่อวันเสาร์ช่วงเช้ามีปัญหาเวบเข้าไม่ได้รึเปล่าครับ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: เมื่อวันเสาร์ช่วงเช้ามีปัญหาเวบเข้าไม่ได้รึเปล่าครับ
เมื่อวันเสาร์ช่วงเช้ามีปัญหาเวบเข้าไม่ได้รึเปล่าครับ 4 Years, 11 Months ago  
รู้สึกว่าจะเข้าไม่ได้อยู่ช่วงเช้า

แล้วมาดูกระทู้ของผมในห้องเรือ ปรากฎว่ารูปไม่ขึ้น เอา link ไปเปิดดูก็เหมือนจะไฟล์หายไป ก็เลยเอามาลงใหม่

สงสัยว่าเวบเจอปัญหาอะไรรึเปล่าครับ แล้วถ้าเจอ มันเกี่ยวกะการเอารูปมาลงมั้ยเอ่ย

สงสัยอีกว่า การที่ผมเอารูปไปลงเวบฝากรูปแล้วเอา link มาแปะนี่จะมีผลดีกับทางเวบมากกว่ามัย้คัรบ แบบว่าไม่เปลืองที่เก็บข้อมูลอะไรแบบนี้

ที่ถามนี่คือจะได้พยายามใช้เวบอย่างเหมาะสมที่สุด อะไรช่วยได้ก็อยากจะช่วยครับ ขอบคุณท่านเจ้าบ้านมากๆทำให้มีพื้นที่เล่นกันครับ

non (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 2292
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:เมื่อวันเสาร์ช่วงเช้ามีปัญหาเวบเข้าไม่ได้รึเปล่าครับ 4 Years, 11 Months ago  
ปัญหาเกิดทาง server ล่มครับ แก้ไขไปเรียบร้อยแล้วครับ การลงรูปแล้วมีปัญหาไม่เกี่ยวครับ
ลงรูปในเวปได้เลยครับ พื้นที่ unlimit ครับ ลงกับ weblink อาจมีปัญหารูปหายได้ครับตอน server ล่มครับ
เจ้าบ้าน (Admin)
Webmaster
ประกาศ: 555
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2013/01/27 23:22 โดย เจ้าบ้าน.
The administrator has disabled public write access.

Re:เมื่อวันเสาร์ช่วงเช้ามีปัญหาเวบเข้าไม่ได้รึเปล่าครับ 4 Years, 11 Months ago  
อ๋ออ ขอบคุณครับผม
non (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 2292
graphgraph

Re:เมื่อวันเสาร์ช่วงเช้ามีปัญหาเวบเข้าไม่ได้รึเปล่าครับ 4 Years, 7 Months ago  
tomcat (User)
Senior Boarder
ประกาศ: 57
graphgraph
แก้ไขล่าสุด: 2013/06/06 13:24 โดย tomcat.

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.