ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

iPad login
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: iPad login
iPad login 4 Years, 8 Months ago  
มันมีวิธี login โดยดูผ่าน iPad ได้มั้ยคับ พอถึงขั้นตอน slide unlock ทำไม่ได้เลย 555
DoraQQ (User)
Expert Boarder
ประกาศ: 112
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:iPad login 4 Years, 8 Months ago  
DoraQQ wrote:
มันมีวิธี login โดยดูผ่าน iPad ได้มั้ยคับ พอถึงขั้นตอน slide unlock ทำไม่ได้เลย 555

ถ้าตามที่ผมเข้าใจมันมีตัวให้ slide unlock อยู่ใช่ไหมครับ แต่พอจะslideหน้าเว็บมันจะเลือนตามการslideของนิ้วเราหรือเปล่าครับ ถ้าใช่ก็ให้กดในช่องslideตรงท้ายๆครับมันจะเลื่อนไปให้เองโดยที่เราไม่ต้องลากนิ้วตามแนวครับ (ปล. ไม่รู้ว่าใช่ปัญหานี้หรือเปล่าน่ะครับถ้าไม่ใช่ก็ขออภัยด้วยครับ)
Masaki1 (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 402
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.
http:/ton-modeller-thailand.blogspot.com

Re:iPad login 4 Years, 7 Months ago  

ใช่แล้วคับ ปัญหาที่ว่าลองดูแล้วคบ ใช้ได้ ขอบคุณคับ
DoraQQ (User)
Expert Boarder
ประกาศ: 112
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.