ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

อาสาแก้..ปัญหา system date + bug อื่นๆ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: อาสาแก้..ปัญหา system date + bug อื่นๆ
อาสาแก้..ปัญหา system date + bug อื่นๆ 4 Years, 7 Months ago  
ผมมีจะมีความรู้ทางสายคอมอยู่บ้างครับ อีกทั้ง joomla เคยผ่านมือมาบ้าง ไม่ทราบว่า server นี่รันอยู่บนระบบไหนครับ unix server หรือ window server อยากจะขออาสาแก้ bug เหล่านี้ครับ ถ้าเจ้าบ้านกรุณา

ขอบคุณครับ
pzdavo (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 394
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.
That mean you love me in dinosaur

Re: อาสาแก้..ปัญหา system date + bug อื่นๆ 4 Years, 7 Months ago  
ต้องขอบคุณมากๆ เลยครับ ไว้เด๊่ยวผมสะดวกจะโทรไปคุยด้วยครับ ขอเบอร์ทาง PM ด้วยครับ
ขอบคุณค๊าบ
เจ้าบ้าน (Admin)
Webmaster
ประกาศ: 563
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re: อาสาแก้..ปัญหา system date + bug อื่นๆ 4 Years, 7 Months ago  
เจ้าบ้าน wrote:
ต้องขอบคุณมากๆ เลยครับ ไว้เด๊่ยวผมสะดวกจะโทรไปคุยด้วยครับ ขอเบอร์ทาง PM ด้วยครับ
ขอบคุณค๊าบ

pm ให้แล้วครับ พอดีเพิ่งเลิกงานครับ
pzdavo (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 394
graphgraph
That mean you love me in dinosaur

Re:อาสาแก้..ปัญหา system date + bug อื่นๆ 4 Years, 7 Months ago  
เจ้าบ้าน (Admin)
Webmaster
ประกาศ: 563
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.