ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

ข้อมูลหายไปในบ้านหลังก่อนจะมาล่าสุดนี้
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: ข้อมูลหายไปในบ้านหลังก่อนจะมาล่าสุดนี้
ข้อมูลหายไปในบ้านหลังก่อนจะมาล่าสุดนี้ 9 Years, 2 Months ago  
สวัสดีครับ บ้านใหม่ปรับปรุงอีกรอบ ลูกเล่นเพียบเลยครับ

อยากทราบว่าก่อนหน้านี้ผม post ข้อมูลเอาไว้ในบ้านหลังกลางก่อนมาล่าสุดนี้ พอจะมีวิธีกู้ข้อมูลกลับมาไหมครับ แบบว่าขี้เกียจพิมพ์ใหม่
kit556 (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 784
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:ข้อมูลหายไปในบ้านหลังก่อนจะมาล่าสุดนี้ 9 Years, 2 Months ago  
ใช่ ใช่ ใช่....เพราะรูปลงไว้เยอะมาก ร่วมๆ 60 รูป ลงใหม่เมื่อยตุ้มแน่ๆเลย
num2010 (User)
Moderator
ประกาศ: 986
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:ข้อมูลหายไปในบ้านหลังก่อนจะมาล่าสุดนี้ 9 Years, 2 Months ago  
รบกวนตามไปเก็บมาได้ไหมครับ ที่ Forum ล่าสุด
ตอนนี้หลังบ้าน Manage กันมือเป็นระวิงเลยครับ ข้าวปลายังไม่ได้รับทานเลยครับ
Parameter เป็น 100 เป็น 1000 ต้อง Set ครับ ยังไม่รวมแปลภาษานะครับ ยังไงก็ช่วยๆกันหน่อยละกัน
tnc (ผู้เยี่ยมชม)

แก้ไขล่าสุด: 2010/04/02 15:44 โดย .

ขอบคุณครับ ผมตามไปเก็บมาแล้ว มีงงๆหน่อยตรงที่ระบบไม่ support ตารางแล้วใช่ป่ะครับ tag [table] มันไม่แสดงตาราง แต่ไม่เป็นไรครับ เดี๋ยวทะยอยเอาออก

ขอบคุณสำหรับเจ้าบ้านที่เหนื่อยปรับปรุงบ้านครับ ช่วงนี้คงเหนื่อยหน่อยแต่ลูกบ้านยินดีรอชมบ้านใหม่ครับ
kit556 (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 784
graphgraph

จริงๆตอนแรกผมตกลงกับเจ้าบ้านแล้วว่าจะย้ายกลับมา hosting ในไทย จะได้เข้าเว็บกันเร็วขึ้น
แต่พอจะชี้ DNS มาแล้วปรากฎว่าติดปัญหาที่ Hosting โทรไปหลายรอบก็ไม่รับสาย
ผมจึงตัดสินใจกลับไปขึ้นที่อีก Host หนึ่งของทางต่างประเทศ จึงทำให้ขอมูลช่วงระหว่าง Transfer หายไป
ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย
admin (Admin)
Admin
ประกาศ: 19
graphgraph
แก้ไขล่าสุด: 2010/04/09 13:19 โดย admin.

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.