ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

กลับ บ้านเก่า ไม่ ได้ คะ รับ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: กลับ บ้านเก่า ไม่ ได้ คะ รับ
กลับ บ้านเก่า ไม่ ได้ คะ รับ 9 Years, 1 เดือน ago  
จะ เข้า ไปคุ้ย รูป มา แปะ คะ รับ เจอ แต่ 404 รบกวน ด้วย คะรับ ท่าน กอลฟ์
somyhi (User)
Gold Boarder
ประกาศ: 174
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
somyhi66@hotmail.com
The administrator has disabled public write access.

Re: กลับ บ้านเก่า ไม่ ได้ คะ รับ 9 Years, 1 เดือน ago  
ตั้งแต่มีบ้านใหม่นี้ บ้านหลังโน้น ผมก็ไม่เคย เข้าได้สักที ตอนแรกนึกว่าเป็นที่เครื่องผมคนเดียวซะอีก...

ฝากด้วยครับ ข้อมูลบ้านหลังเก่า น่าสนใจ เยอะมากเลยครับ...
mon123 (User)
ประกาศ: 284
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:กลับ บ้านเก่า ไม่ ได้ คะ รับ 9 Years, 1 เดือน ago  
....
graphgraph
แก้ไขล่าสุด: 2010/05/05 11:57 โดย somyhi.

Re:กลับ บ้านเก่า ไม่ ได้ คะ รับ 9 Years, 1 เดือน ago  
อ้าววววววววววววววววววววว....ตางิ......เห็นกันอยู่หลัดๆ จะปิ๊กบ้านเก่าซะแระ........
..ชอบอะไรแบบไหน มาฝันบอกด้วยนะ.....
....สาธุ......ไปที่ชอบ ที่ชอบ นะ ป๋า.......แง...แง...
ค้างคาว (ผู้เยี่ยมชม)

....หลงดีใจนึกว่าท่าน ค้างคาว จะ มา เปิดที่ชอบที่ชอบให้ เสียเวลา คลิค มาชม

แหม แหม แหม เฮ้ออออ เฮ้ออออออออ เฮ้ออออออออออออออออออออ

ที่ชอบ ที่ชอบ ไปไม่ได้ อะ ตะ เองงงง รอ นานละ ......

ว่า แต่ จะไปพร้อมกัล ป่าว คะะ รับ ท่านค้างคาว เด่ว จัด พาหะนะ ไปรับ ถึงที่

ไปพร้อมๆ กัลจะได้ ไม่ต้อง เข้าฝัน

ร้อง แง แง แต่ ยิ้ม ....พาฉับฉลลล ประเสริฐ แท้ ยังมี ห่วงใย ให้ เข้าฝัน

ยังรอ กลับบ้านเก่าคะ รับ ใคร จะ เปิด บ้านเก่า ให้ เข้ามั่งน้ออออออ
graphgraph
แก้ไขล่าสุด: 2010/05/06 14:01 โดย somyhi.

ผมเป็นคนชอบมีบ้านเล็กบ้านน้อย ... เอ๊ย ไปค้นเจอบ้านเดิมๆมาครับ ไม่แน่ใจว่าท่านสมงิต้องการบ้านหลังไหน ผมเอามาสองหลังเลย

www.elec2rak1.netfirms.com/thaimsot.com/phpbb/
www.vrdoingweb.com/thaimsot/
kit556 (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 784
graphgraph

ว้ายย แสนดีใจคะ รับ ท่านkit556

หลังแรกที่ ท่านโพสท์คะ รับ ส่วนลิงค์หลัง หาใช่ ที่ชอบ ที่ชอบไม่ คะ รับ

ดัน ผลัดวันประกันพรุ่ง ไม่ สำเนาไว้ กะไง มีเวลา อีก ตั่งปีนึง....

ผมจะเข้าไปล้วงภาพ คะ รับ

ท่านทำให้ ผม มีความหวัง แต่ ก็ยังเหมือน เดิม จอ 404 คะ รับ

ห้องที่ชอบที่ชอบ ผม เข้ามะดั่ยยย สรุปได้ ว่า สมหวังกระป๋อง คะ รับ

รอ คะ รับ ไม่ รีบ เดๅ+ไง ก็คงเข้/ได้ เอง

www.thaimsot.com/phpbb/login.php?redirect=viewforum.php&f=3&start=0

แหม แหม แหม เฮ้ออออ เฮ้ออออออออออ เฮ้อออออออออออออออออออ

ขอบพระคุณในความเอื้อเฟื้อ คะ รับ ท่านkit556
graphgraph

เข้าใช้งานได้แล้วนะครับ ทดลอง Login ใช้งานดูนะครับ http://www.elec2rak1.netfirms.com/thaimsot.com/phpbb
พอดีลืมไปว่า Domain มันถูกชี้มาที่ใหม่แล้ว ต้องเปลี่ยน Live site ใน Config
tnc (ผู้เยี่ยมชม)

คือว่า กลับน่ะ กลับไปได้ครับ
แต่ว่ารูปในกระทู้ต่างๆ มันก็กลับบ้านเก่าของมันเหมือนกันอ่ะ(คือดูรูปไม่ได้)
ท่านอื่นๆเป็นแบบนี้มั้ยครับ น่าเสียดาย รูปดีๆเต็มเลย...
โอ๋61-1 (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 381
graphgraph

ขอบพระคุณ ท่านtnc คะ รับ ยัง ดี กว่า เจอ 404 เพียวๆ

หยั่ง ที่ ท่านโอ๋61-1 พลิคเจอหลายบาน กลาย เปน กากบาทแดง คะ รับ

สงสัย ว่า รูป ที่ เก็บ ไว้ ในกระทู้ คง ลิงค์มา ไม่ ถึง

www.elec2rak1.netfirms.com/thaimsot.com/phpbb/viewtopic.php?t=11814

คงต้องใช้ เวลาในการแก้ไข คะ รับ รบกวน อีกวาระ คะ รับ ท่านtnc
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.