ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

รบกวนท่านเจ้าบ้าน
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: รบกวนท่านเจ้าบ้าน
รบกวนท่านเจ้าบ้าน 9 Years, 3 Months ago  
คือผมอยากจะแบ่งหนังสือที่เก็บสะสมไว้มานานแล้วจำพวก Hobby Model ,Hobby Toys และอื่นๆซึ่งน่าจะเป็นการดีถ้าหนังสือเหล่านั้นจะไปอยู่กับเพื่อนๆที่ได้ใช้ประโยชน์ Hobby Model ผมมีตั้งแต่เล่มแรกๆ จน จบ ไปไล่หาซื้อมาจนเกือบครบ Hobby Toysก็เยอะอยู่ รวมแล้วร้อยกว่าเล่มได้ครับ
อยากจะแจกในงานเสวนา แต่ผมคงไม่สะดวกไปเพราะติดภาระกิจทางบ้านในทุกวันหยุด(เศร้า) อยากจะนำไปให้ไว้กับเจ้าบ้าน หรือเพื่อนสมาชิกท่านใดที่สะดวก สานต่อแทนผม ปกติผมทำงานวิ่งข้านอกทุกวันแทบทุกย่านในกทม. โดยเฉพาะเส้นฝั่งธนจะบ่อยหน่อยครับ 082 326 1097
Jones (User)
Junior Boarder
ประกาศ: 34
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:รบกวนท่านเจ้าบ้าน 9 Years, 3 Months ago  
ไว้ผมจะโทรไปครับ
เจ้าบ้าน (Admin)
Webmaster
ประกาศ: 573
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:รบกวนท่านเจ้าบ้าน 9 Years, 3 Months ago  
ยินดีมากๆครับ เตรียมของพร้อมแล้วครับ
Jones (User)
Junior Boarder
ประกาศ: 34
graphgraph
แก้ไขล่าสุด: 2010/05/17 23:15 โดย Jones.

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.