ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

PM ส่งแล้วเป็นข้อความเปล่าครับ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: PM ส่งแล้วเป็นข้อความเปล่าครับ
PM ส่งแล้วเป็นข้อความเปล่าครับ 7 Years, 5 Months ago  
รบกวนดูให้ทีนะครับ
pm บางครั้งที่ส่งไป/ได้รับ
จะแจ้งว่ามีเข้ามาจริง แต่ไม่สามารถอ่านได้
เป็นจดหมายไม่มีข้อความครับ

ขอบคุณครับ
Qzy (User)
Gold Boarder
ประกาศ: 186
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:PM ส่งแล้วเป็นข้อความเปล่าครับ 7 Years, 5 Months ago  
รับทราบครับ
เจ้าบ้าน (Admin)
Webmaster
ประกาศ: 573
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:PM ส่งแล้วเป็นข้อความเปล่าครับ 7 Years, 5 Months ago  
Qzy wrote:
รบกวนดูให้ทีนะครับ
pm บางครั้งที่ส่งไป/ได้รับ
จะแจ้งว่ามีเข้ามาจริง แต่ไม่สามารถอ่านได้
เป็นจดหมายไม่มีข้อความครับ

ขอบคุณครับ

สวัสดีครับ...
มีทริคง่ายๆ มาบอกกันครับ
ถ้ามีข้อความที่ส่งเข้ามาใน Inbox แล้วไม่สามารถอ่านข้อความได้
ให้เลื่อนเม้าส์ไปที่ ไอคอนรูปซองจดหมายทางขวามือของข้อความที่อ่านไม่ได้
ซึ่งจะมีอยู่สองอัน อันบนคือ Forward(มีลูกศรสีเขียว)อีกอัน คือ Delete(มีกากบาทสีแดง)
ให้คลิ๊กที่ซองจดหมายที่มีลูกศรสีเขียว เมื่อคลิ๊กแล้วจะเข้าสู่หน้าการส่งต่อข้อความ
จะมีข้อความที่เพื่อนของท่านส่งมาให้ท่าน ท่านก็สามารถอ่านข้อความได้จากตรงนี้ครับ
ถ้าท่านไม่ประสงค์จะส่งต่อข้อความ ท่านก็ย้อนกลับไป
ผมใช้วิธีนี้ในการดูข้อความ PM ที่ถูกส่งเข้ามาแล้วอ่านไม่ได้ครับ
ขอบคุณครับ
sunny k
sunny k (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 1553
graphgraph

ลองแล้วใช้ได้ครับท่านพี่เช

ขอบคุณครับ
Qzy (User)
Gold Boarder
ประกาศ: 186
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.