ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

ทำไมห้องขายของมือสองถึงถูกล็อค..แล้วก็ลบไปหละครับ เพราะอะไร
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: ทำไมห้องขายของมือสองถึงถูกล็อค..แล้วก็ลบไปหละครับ เพราะอะไร
ทำไมห้องขายของมือสองถึงถูกล็อค..แล้วก็ลบไปหละครับ เพราะอะไร 6 Years, 8 Months ago  
อยากทราบอ่ะครับ เพราะว่าเมื่อครั้งที่แล้วก็โดนลบทั้งๆที่ลงของยังไม่ถึง 1 อาทิตย์ ตามที่ thaimsot กำหนด และก็ไม่ได้ตรงกับวันจันทร์ด้วย หรือว่าผมทำผิดกฎระเบียบอะไรรึเปล่าครับ หรือว่าทางเว็บ thaimsot มีปัญหาเกี่ยวกับระบบครับ !!! งง ครับ ช่วยอธิบายทีครับ

ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ

kunniiz (User)
Expert Boarder
ประกาศ: 102
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:ทำไมห้องขายของมือสองถึงถูกล็อค..แล้วก็ลบไปหละครับ เพราะอะไร 6 Years, 8 Months ago  
ห้องนี้หรือเปล่าครับ
www.thaimsot.com/th/forum/61-ห้องขายโมเดล-และอุปกรณ์โมเดล-มือสอง(ลงขายได้-5-รายการ)

เจ้าบ้านเขาจะล้างกระทู้ทุกวันจันทร์นะครับ ถ้าลงขายวันอังคาร กระทู้จะวนมาครบราววันจันทร์ของอีกสัปดาห์ซึ่งจะครบ 1 อาทิตย์พอดี แต่ถ้าลงตอนวันใกล้ๆจันทร์ กระทู้ก็จะอยู่ไม่ครบอาทิตย์ครับ
kit556 (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 785
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:ทำไมห้องขายของมือสองถึงถูกล็อค..แล้วก็ลบไปหละครับ เพราะอะไร 6 Years, 8 Months ago  
ขอบพระคุณมากครับพี่ kit556

kunniiz (User)
Expert Boarder
ประกาศ: 102
graphgraph

เป็นอย่างที่ท่าน kit556 แจ้งเลยครับ ถ้าอยากให้กระทู้อยู่นาน ก็ต้องรีบลงตั้งแต่วันอังคาร ครับ มันจะอยู่ไปถึงวันจันทร์ หน้าของอีกอาทิตย์ เลยครับ ก็ประมาณ 7 วัน...

แต่ถ้า ยิ่งลงวันอาทิตย์ กระทู้จะอยู่ได้แค่ วันจันทร์ เท่ากับอยู่ แค่ 2 วันเท่านั้น แล้วก็จะโดนเคลียร์ ครับ...

จบข่าววววว
mon123 (User)
Gold Boarder
ประกาศ: 284
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.