ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

ios เวอร์ชั่น 9 อัพโหลดภาพขึ้น msot ไม่ได้
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: ios เวอร์ชั่น 9 อัพโหลดภาพขึ้น msot ไม่ได้
*
ios เวอร์ชั่น 9 อัพโหลดภาพขึ้น msot ไม่ได้ 3 Years, 1 เดือน ago  
ไม่ทราบว่ามีใครเป็นเหมือนผมมั่งครับ ปกติช่วงหลังๆ มานี้ผมใช้ไอโฟน
เข้าเวป msot มาตลอด ลงรูปผ่านไอโฟน ไม่เคยมีปัญหาเลย
แต่พอดีผมเพิ่งอัพเกรด ios เวอร์ชั่น 9 มา
ตอนนี้อัพรูปผ่านไอโฟนเพื่อที่จะลงใน msot รูปไม่ขึ้นซะแล้วครับ
กลายเป็นปัญหาชีวิตเลยล่ะครับงานนี้

sunny k
sunny k (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 1553
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2018/01/20 01:47 โดย sunny k.
The administrator has disabled public write access.

Re:ios เวอร์ชั่น 9 อัพโหลดภาพขึ้น msot ไม่ได้ 3 Years, 1 เดือน ago  
ผมก็เป็นเหมือนกันครับ
kittipon (User)
Gold Boarder
ประกาศ: 208
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
วันเกิด: 12/17
The administrator has disabled public write access.

Re:ios เวอร์ชั่น 9 อัพโหลดภาพขึ้น msot ไม่ได้ 3 Years, 1 เดือน ago  
เห็นว่า IOS 9 ออก update แก้ออกมาแล้วนะครับ ลอง up ใหม่อีกรอบนะครับ พอดีไปเห็นในกลุ่ม IPHONE เข้าคุยกันใน FB ว่า v.9 ตัวแรกๆมีปัญหาการเข้าบางเวปไม่ได้น่ะครับ อันนี้ผมก็ไม่ได้ใช้ IOS อ่ะครับ ต้องลองดูละกันครับ
เจ้าบ้าน (Admin)
Webmaster
ประกาศ: 566
graphgraph

ขอบคุณท่านเจ้าบ้านครับ
ณ ปัจจุบัน แม้แอปเปิ้ลจะแก้ไขบางอย่างแล้วก็ตาม แต่ก็ยังไม่อัพรูปไม่ได้อยู่ดีครับ
ถึงแม้ว่าจะได้แก้ไขรูปจนเล็กแล้วก็ตาม
พออัพรูปแล้วจะขึ้นมาเป็นลิงค์ ซึ่งถ้าจะดูรูปต้องก๊อปปี้ลิงค์ไปเปิดอีกหน้าต่างนึงอีกทีครับ
ยกตัวอย่าง เช่น
[img]http://www.thaimsot.com/images/fbfiles/images/image-20151014.jpeg[/img]

แต่ไม่เป็นไรครับ ตอนนี้ผมกลับมาใช้วิธีการอัพจากคอมเอาครับ
ในอนาคตหากยังอัพไม่ได้ ก็มีแผนจะจัดหาแอนดรอยไว้อีกสักเครื่องครับ
ยังไงก็ต้องขอบคุณท่านเจ้าบ้านด้วยครับ
sunny k
graphgraph
แก้ไขล่าสุด: 2016/11/03 05:10 โดย sunny k.

Re:ios เวอร์ชั่น 9 อัพโหลดภาพขึ้น msot ไม่ได้ 3 Years ago  
ตอนนี้ผมก็ใช้คอมแทนเหมือนกันครับ
kittipon (User)
Gold Boarder
ประกาศ: 208
graphgraph
วันเกิด: 12/17

Re:ios เวอร์ชั่น 9 อัพโหลดภาพขึ้น msot ไม่ได้ 3 Years ago  
kittipon wrote:
ตอนนี้ผมก็ใช้คอมแทนเหมือนกันครับ
เข้าใจท่าน kittipon เลยครับ คนหัวอกเดียวกัน
ผมนี่อยู่ข้างนอกบ่อยกว่าอยู่หน้าคอม เลยรู้เลยครับว่า
ตัวเองเป็นสาวกของสมาร์ทโฟนไปสะแล้ว

sunny k
graphgraph
แก้ไขล่าสุด: 2015/12/10 14:31 โดย sunny k.

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.