ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

ช่วยตรวจสอบแก้ไขปัญหาใน catagory - gallery หน่อยครับ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: ช่วยตรวจสอบแก้ไขปัญหาใน catagory - gallery หน่อยครับ
ช่วยตรวจสอบแก้ไขปัญหาใน catagory - gallery หน่อยครับ 2 Years, 4 Months ago  
ผมไม่สามารถเข้าไป เพิ่ม/ลบ หรือจัดการรูปภาพใน Gallery/sub-catagories ได้เลยครับ
รบกวนช่วยแก้ไขด้วยคับ
ขอบคุณมากครับ
me_109 (User)
Senior Boarder
ประกาศ: 56
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2016/04/10 03:36 โดย me_109.
The administrator has disabled public write access.

Re:ช่วยตรวจสอบแก้ไขปัญหาใน catagory - gallery หน่อยครับ 2 Years, 4 Months ago  
me_109 wrote:
ผมไม่สามารถเข้าไป เพิ่ม/ลบ หรือจัดการรูปภาพใน catagory "F/A18 Aggressor" ได้เลยครับ

พรุ่งนี้ผมจะให้น้องเค้าตรวจสอบให้นะครับ
เจ้าบ้าน (Admin)
Webmaster
ประกาศ: 564
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:ช่วยตรวจสอบแก้ไขปัญหาใน catagory - gallery หน่อยครับ 2 Years, 4 Months ago  
เจ้าบ้าน wrote:
me_109 wrote:
ผมไม่สามารถเข้าไป เพิ่ม/ลบ หรือจัดการรูปภาพใน catagory "F/A18 Aggressor" ได้เลยครับ

พรุ่งนี้ผมจะให้น้องเค้าตรวจสอบให้นะครับ

ขอบคุณครับ
me_109 (User)
Senior Boarder
ประกาศ: 56
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.