ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

วิธี ปิด ฟังก์ชั่น ส่งเมล์เตือนเมื่อมีคนตอบกระทู้
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: วิธี ปิด ฟังก์ชั่น ส่งเมล์เตือนเมื่อมีคนตอบกระทู้
*
วิธี ปิด ฟังก์ชั่น ส่งเมล์เตือนเมื่อมีคนตอบกระทู้ 8 Years, 6 Months ago  
.....ทำตามรูปเลยครับกดๆที่ UNSUBSCRIBE ตัวแดงๆที่มีทั้งด้านบนและล่างครับ

ทีนี้ก็จะไม่มีการส่งเมล์ข้อความเตือนว่ามีคนไปตอบกระทู้ท่านๆครับ
ปล. ถูกใจอย่าลืมพบกันครั้งต่อไปผมยินดีรับเศษแบงค์เป็นสินน้ำใจ มากน้อยไม่เกี่ยงงอนแต่ประการใดๆครับ เอิ้กๆๆๆๆ
KOKLB (ผู้เยี่ยมชม)

แก้ไขล่าสุด: 2010/04/08 20:27 โดย .
The administrator has disabled public write access.

Re:วิธี ปิด ฟังก์ชั่น ส่งเมล์เตือนเมื่อมีคนตอบกระทู้ 8 Years, 6 Months ago  
ขอบคุณครับ

sunny k
sunny k (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 1553
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:วิธี ปิด ฟังก์ชั่น ส่งเมล์เตือนเมื่อมีคนตอบกระทู้ 8 Years, 6 Months ago  
ขอบคุณครับ
jasper (User)
Gold Boarder
ประกาศ: 306
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user

ขอบคุณหลายๆ เลยครับผม
BigC (User)
Expert Boarder
ประกาศ: 100
graphgraph

ขอบคุณครับ
Zee ro (User)
Senior Boarder
ประกาศ: 57
graphgraph

Re:วิธี ปิด ฟังก์ชั่น ส่งเมล์เตือนเมื่อมีคนตอบกระทู้ 7 Years, 3 Months ago  

เทสๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
nazi100 (User)
Senior Boarder
ประกาศ: 73
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.