ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

งานเสวนาครั้งที่ 14 รอบที่ 2
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 123
TOPIC: งานเสวนาครั้งที่ 14 รอบที่ 2
Re:งานเสวนาครั้งที่ 14 รอบที่ 2 8 Years, 12 Months ago  
ภาพถ่ายสวยอีกแล้วครับ ฝีมือเยี่ยมจริงๆครับพี่ทิด
sniper (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 2114
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:งานเสวนาครั้งที่ 14 รอบที่ 2 8 Years, 12 Months ago  
ภาพสวยมากครับ...ไม่รู้ว่ามีลาบเลี้ยงไม่งั้นไปแต่เช้าแล้ว
enat (User)
ประกาศ: 1577
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

ขอบคุณมากครับที่นำภาพแจ่มๆมาให้ชมกัน คราวหน้าเจอกันอีก
นายแก่ (User)
Fresh Boarder
ประกาศ: 10
graphgraph

Re:งานเสวนาครั้งที่ 14 รอบ 2 ครับ 8 Years, 12 Months ago  
ขอบคุณภาพสวยๆชัดๆเน้นๆจากช่างภาพกิตติมศักดิ์(ท่านทิดถม แห่งบ้านไผ่แดง)ครับ

MM wrote:

แล้ว ท่าน h_mono ไปร่วมงานหรือเปล่าครับเนี่ย? คราวที่แล้วเห็นมีทั้งภาพนิ่งและ VDO แต่คราวนี้ยังไม่เ้ห็นเลยครับ

งานนี้ไม่ได้ไปครับท่านพี่ เสียดายอยู่เหมือนกันครับ
h_mono (User)
ประกาศ: 378
graphgraph
แก้ไขล่าสุด: 2010/06/29 01:32 โดย h_mono.

ขอบคุณครับพี่ MM ท่าน anubis พี่หนุ่ม ท่าน korrakot ท่าน maximus พี่หนุ่ม2010 พี่เอกวิทย์ น้องแจ๊ค ท่าน enat พี่นายแก่ พี่ h_mono

รอบ 2 นี่มากันน้อย อาจเป็นเพราะติดกันไปหน่อย จนผมเกือบงานเข้า ผบทบ สงสัย ...อะไรกันมีงานอีกและ ทุกที 3 เดือนครั้งนี่ หนีเที่ยวป่าวเนี่ย งามเลย

ไว้พบกันงานประกวด/เสวนาเดือนตุลานะครับ
ขอบคุณครับทุกๆ ท่าน
Tidthom (User)
ประกาศ: 1968
graphgraph
รู้จักพอ ก่อสุข ทุกสถาน

ไปด้านบนPage: 123
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.