ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

ภาพงานเฉวนาจ้า มาดูกานน
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: ภาพงานเฉวนาจ้า มาดูกานน
ภาพงานเฉวนาจ้า มาดูกานน 4 Years, 5 Months ago  
เพิ่งจะได ้ว่างนำมาลงครับ งานนี้กล้องใหม่ เพิ่งหัดถ่าย อาจดีบ้างไม่ดีบ้างตกๆหล่นๆไปบ้าง พี่ๆเพื่อนทำใจนิดส์ครับ ว่าแระก็เชิญชม ได้เลยคร้าบบบ
บรรยากาศช่วงเช้ามากๆครับคนกับงานยังนิ่งๆอยู่

บรรยากาศช่วงสายๆครับคนเริ่มเข้ามาเยอะ งานเริ่มลงเยอะ

มุ่งมั่นกับงานมาก
:blush:
งานไซไฟมันส์ๆครับ
"ครั้งแรก+ทิชชู่ใช้แล้ว อะไร มันคืออะไร ว้ายยย
อ๋อ งานหัดทำโมครั้งแรก ใจหายใจฝ่ำหมด
เวิร์คช๊อบงานกระดาษ ถ่ายงานจิงๆนะ ไม่มีไรแอบแฝงอิอิ
งานโมเดลจากไม้ สวยดีเหมือนกันครับ
รูปเยอะเหลือเกินพอแค่นี้ดีกว่าจ้า ขาดตกบกพร่องประการใดไปขอแก้ตัวรอบหน้าครับผม สวัสดีครับ
patcha (User)
"ฐานทัพลำลูกกา3"
Platinum Boarder
ประกาศ: 791
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
เพศ: ชาย สถานที่: พระรามที่ 3 กรุงเทพมหานคร วันเกิด: 02/16
แก้ไขล่าสุด: 2014/03/06 02:28 โดย patcha.
The administrator has disabled public write access.

Re:ภาพงานเฉวนาจ้า มาดูกานน 4 Years, 5 Months ago  
ขอบคุณก๊าบบบบ
ครูชนบท (User)
ประกาศ: 2570
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:ภาพงานเฉวนาจ้า มาดูกานน 4 Years, 5 Months ago  
ยิ่งดูยิ่งเสียดายที่ไม่ได้ไป
อยากเห็นงานกระดาษครับ ไม่รู้เป็นไง
ชอบงานครั้งแรกด้วย สีสดใสวัยมันส์จริงๆ
ขอบคุณสำหรับภาพงานสวยๆครับ
นรินทร์ (User)
ประกาศ: 4014
graph

ไม่ได้ไปครับ ขอบคุณภาพสวยๆครับ
GUNNER (User)
ประกาศ: 622
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.