ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

ภาพงานเสวนา ครั้งที่ 25 และ งานประกวด อิตาเลรี่ ไทยแลนด์ ครั้งที่ 1
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 12
TOPIC: ภาพงานเสวนา ครั้งที่ 25 และ งานประกวด อิตาเลรี่ ไทยแลนด์ ครั้งที่ 1
Re:ภาพงานเสวนา ครั้งที่ 25 และ งานประกวด อิตาเลรี่ ไทยแลนด์ ครั้งที่ 1 3 Years, 3 Months ago  
non wrote:
ขอบคุณท่านเจ้าบ้าน ลุงขุม พิพิธภัณฑ์ ทอ. ครับ ทุ่มเทจัดงานมากๆ

ขอบคุณสำหรับรูปถ่ายด้วยครับ มาทุกมุม ดูเพลินเลย

เดี๋ยวคราวหน้าผมจะจับหงายท้องถ่ายมาให้ด้วยละกันครับ จะได้ครบทุกมุม (รับลองเจ้าของงานหัวใจวายแน่ๆ)
เจ้าบ้าน (Admin)
Webmaster
ประกาศ: 566
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:ภาพงานเสวนา ครั้งที่ 25 และ งานประกวด อิตาเลรี่ ไทยแลนด์ ครั้งที่ 1 3 Years, 3 Months ago  
ขอบพระคุณผู้ร่วมจัดงานทุกท่านเลยครับ ให้เรามีกิจกรรมดีๆ แบบนี้
สุดยอดมากครับ
W.Dusit (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 575
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

ขอบคุณท่านเจ้าบ้าน ลุงขุมผู้แสนใจดี และคณะผู้จัดทุกท่านครับ งานคุณภาพคับแก้วมากๆ ถึงแม้จะมีน้อยชิ้น แสนเสียดายที่ไม่ได้เอางานไปร่วมด้วยเพราะงานรัดตัวมากกกกกก

ขอแสดงความยินดีกับผู้ได้รางวัล และผู้นำผลงานไปโชว์ครับ
นรินทร์ (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 4015
graph

ไปด้านบนPage: 12
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.