ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

รวมภาพ และ รายชื่อ ผู้ที่ได้รับรางวัล ในงานประกวด "ASEAN WAR MACHINES MODEL CONTEST 2016"
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: รวมภาพ และ รายชื่อ ผู้ที่ได้รับรางวัล ในงานประกวด "ASEAN WAR MACHINES MODEL CONTEST 2016"
รวมภาพ และ รายชื่อ ผู้ที่ได้รับรางวัล ในงานประกวด "ASEAN WAR MACHINES MODEL CONTEST 2016" 2 Years, 6 Months ago  
** ขอขอบพระคุณ ท่าน พล.อ.ต.ศักดิ์พินิต พร้อมเทพ จก.สบ.ทอ. เป็นอย่างสูง ที่ให้ท่านเกียรติเป็นประธาน แจกรางวัลในการประกวดในครั้งนี้ด้วยครับ **
1. อากาศยานไอพ่น 1/72
รางวัล ชนะเลิศ ได้แก่ คุณ ไพฑูรย์ จิตรกระสันต์ ผลงาน AS-41A SKYHAWK
รางวัล รองชนะเลิศ ได้แก คุณ เถาทอง เกษรมาลา ผลงาน MIG-15 UTI
2.อากาศยานไอพ่น 1/48
รางวัล ชนะเลิศ ได้แก่ พ.อ.อ. เชาวรัตน์ จันทร์เพชร ผลงาน TA-4SU
รางวัล รองชนะเลิศ คุณ ไพโรจน์ ปทุมดำรงค์ ผลงาน MIG-21 PFM
3. อากาศยานใบพัด 1/72
รางวัล ชนะเลิศ คุณ ศุภวัสส์ พุฒิธรวรสิทธิ์ ผลงาน O-1G BIRDDOG
รางวัล รองชนะเลิศ คุณ เถาทอง เกษรมาลา ผลงาน NIEUPORT 11
4.อากาศยานใบพัด 1/48
รางวัล ชนะเลิศ ไม่มีผู้ได้รับรางวัล
รางวัล รองชนะเลิศ ไม่มีผู้ได้รับรางวัล
5.เรือ 1/350
รางวัล ชนะเลิศ คุณ ประมุข เกียรติจรุงพันธ์ ผลงาน ร.ล.ปิ่นเกล้า
รางวัล รองชนะเลิศ คุณ ฐิติ นรเศรษฐธีรกุล ผลงาน ร.ล.ปิ่นเกล้า 2502
6.เรือ 1/700
รางวัล ชนะเลิศ คุณ ธวัชชัย ภัทรอจลานันท์ ผลงาน ร.ล.สมุย
รางวัล รองชนะเลิศ
7. ยุทธยานยนต์ 1/35
รางวัล ชนะเลิศ ไม่มีผู้ได้รับรางวัล
รางวัล รองชนะเลิศ ไม่มีผู้ได้รับรางวัล
8. อากาศยานปีกหมุน 1/72
รางวัล ชนะเลิศ คุณ กิตติ ธูปสมุทร์ ผลงาน SUPER LYNX
รางวัล รองชนะเลิศ คุณ ศุภวัสส์ พุฒิธรวรสิทธิ์ BELL 412 SP
9.อากาศยานปีกหมุน 1/48 ขี้นไป
รางวัล ชนะเลิศ คุณ ศุภวัสส์ พุฒิธรวรสิทธิ์ ผลงาน UH-72A LAKOTA
รางวัล รองชนะเลิศ คุณ ไพฑูรย์ จิตรกระสันต์ ผลงาน UH-72A LAKOTA
ขอแสดงความยินดีกับทุกๆท่านด้วยนะครับ

ขอขอบคุณภาพถ่ายจาก"น้องต่อ SAVENTOKING"ด้วยครับ
LINK FACEBOOK : www.facebook.com/THAIMSOT
เจ้าบ้าน (Admin)
Webmaster
ประกาศ: 566
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2016/03/29 00:24 โดย เจ้าบ้าน.
The administrator has disabled public write access.

Re:รวมภาพ และ รายชื่อ ผู้ที่ได้รับรางวัล ในงานประกวด "ASEAN WAR MACHINES MODEL CONTEST 2016" 2 Years, 6 Months ago  
ยินดีด้วยกับทุกๆท่านครับ เสียดายไม่ได้ไป เพื่อนๆพี่ๆลงรูปให้ดูกันหน่อยนะครับ
นรินทร์ (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 4015
graph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:รวมภาพ และ รายชื่อ ผู้ที่ได้รับรางวัล ในงานประกวด "ASEAN WAR MACHINES MODEL CONTEST 2016" 2 Years, 6 Months ago  
ยินดีกับทุกท่านด้วยคนครับ มีแต่ชิ้นงานสวยๆทั้งนั้น

ได้ยินหลายท่านบ่นว่าทำงานมาส่งไม่ทัน อาจจะเนื่องด้วยเวลาทำงานส่งมีน้อย เพราะช่วงนี้เศรฐกิจรัดตัว หลายๆท่านต้องพุ่งเป้าไปที่งานหลักก่อน,รวมถึงผมด้วย, เดี๋ยวถ้าปลายปีมีงานประกวดอีกค่อยว่ากันครับ
coolguy (User)
ประกาศ: 1678
graphgraph

ยินดีกับทุกๆท่านที่ได้รับรางวัลครับ งานสวยๆกันทุกงานเลย
และก็ดีใจที่ได้มาพบปะพูดคุย เม้าท์มอย กับทุกๆท่านครับ
Zero95 (User)
ประกาศ: 3252
graphgraph
ผู้ใช้ออนไลน์ขณะนี้ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2016/03/29 06:18 โดย Zero95.

saventoking (User)
just call me "เป็นต่อ"
ประกาศ: 425
graphgraph

apisit varrekun (User)
Junior Boarder
ประกาศ: 29
graphgraph

เจ๋งจริงนะเธอ!! สวยๆทั้งนั้น ว่าแต่ รถถังเค้าหายไปไหนกานหมดจ๊ะ!!!
ตาเดช (User)
ประกาศ: 646
graphgraph

เก่ง ๆ กันทุุกคนเลย
biggun06 (User)
Senior Boarder
ประกาศ: 46
graphgraph

Re:รวมภาพ และ รายชื่อ ผู้ที่ได้รับรางวัล ในงานประกวด "ASEAN WAR MACHINES MODEL CONTEST 2016" 2 Years, 4 Months ago  
ร่วมแจมภาพในงานด้วยครับ ลิงค์ในเฟสบุ๊คครับ

www.facebook.com/takeitdesign.scalemodel/media_set?set=a.1114365755292829.1073741900.100001582462118&type=3

ตัวอย่าง..
Tidthom (User)
ประกาศ: 1967
graphgraph
แก้ไขล่าสุด: 2016/06/15 07:31 โดย Tidthom.
รู้จักพอ ก่อสุข ทุกสถาน

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.