ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

ข่าว งานมีตติ้ง 30-31 ตค. 2553
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 12
TOPIC: ข่าว งานมีตติ้ง 30-31 ตค. 2553
Re:ข่าว งานมีตติ้ง 30-31 ตค. 2553 8 Years, 9 Months ago  
อ่อ...เห็นแล้วครับ Dio The Pianist
ผมชอบครับ สวยดี แต่เสียดายที่ไม่ได้รางวัล สงสัยมีแค่ชิ้นเดียว เค้าเลยยกเลิกรางวัล
maytamatsuo (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 1547
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.
ถึงฉันจะล้มเหลวในอาชีพนักบิน
แต่ฉันก็มีความสุขดีเหมือนเดิม
[นักบินฝึกหัด สายการบิน ANA ฟุกุโอกะ]

Re:ข่าว งานมีตติ้ง 30-31 ตค. 2553 8 Years, 9 Months ago  
ขอบคุณท่านpantyboy และท่าน maytamatsuo สำหรับกำลังใจนะขอรับ
งานที่ทำเมื่อเทียบกับงานของเพื่อนๆพี่ๆแล้วของผมนี่ยังห่างไกลอีกเยอะเลยครับ
ได้เห็นงานท่านอื่นๆสวยๆทั้งนั้นเห็นแล้วนำมาปรับปรุงใช้กับงานเราได้เยอะเลยครับ
แอบดูดความรู้จากพี่ต่อลาภ มาด้วยอิอิ
takaiji (User)
Fresh Boarder
ประกาศ: 7
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

takaiji wrote:
สวัสดีครับก่อนอื่นก็ขอฝากเนื้อฝากตัวไว้ในเว็ปนี้ด้วยคนนะขอรับ
ผมtakijiครับ ปกติสถิตอยู่ในthaimoclubได้เห็นใบปลิว(เรียกซะเชย)
งานเสวนาครั้งนี้ ก็เลยขอมาร่วมแจมประกวดด้วย ผลงานของผมก็ The Pianist
นี่แหละครับ เป็นมือใหม่หัดเล่น1/35 ก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนขอรับ
ป.ล.วันนี้ไปร่วมงานสนุกมากครับคนเยอะแยะเลย
งานทุกๆงานสวยงามละเอียดยิบมากๆครับ สุดยอดเลยครับ
แถมได้โม 1/35 ท.เยอรมันมาอีกกล่อง อิอิ

รถถังเล็งเป่าหมายมาที่The Pianistพอดิบพอดี อิอิ

ยินดีต้อนรับนะครับ ผมเองก็ชอบงานของท่าน ถามใหญ่เลยว่าทำยังไง B)คราวหน้าเอามาอีกนะครับ รับรองมีคู่แข่งแน่ๆ
sunny k
sunny k (User)
ประกาศ: 1553
graphgraph

ขอบคุณนะมากนะครับ ผมเองต้องฝึกฝนอีกเยอะเลยขอรับ แต่ไว้ว่างๆจะลงการทำผ้าคลุมเปียนโนกับพื้นไว้นะขอรับ
graphgraph

งานเดอะ เปียนิส ของท่าน takaiji นี่เอง ...นำเสนอได้โดนใจเลยครับ เห็นกระป๋องน้ำผลไม้ก็รู้ได้ทันทีว่าเรื่องนี้แน่ๆ เลย

...เสียดายมีโอกาศพบนิดเดียว ...งานหน้านำผลงานมาร่วมงานกันอีกนะครับติดตามชมครับ
เดือนพฤศจิกายนจะมีเวิร์คช้อปเพ้นท์ฟิกเกอร์โดยพี่ต่อลาภอีกครั้ง ...ถ้ามีเวลาเชิญนะครับท่าน takaiji พลาดไม่ได้ด้วยประการทั้งปวง อิอิ

ปล. เดี๋ยวนี้ชาวฟิกเกอร์ไม่ส่งฟิกเกอร์กันแล้วเหรอครับ เหงาซะวังเวงเลย ฮา
Tidthom (User)
ประกาศ: 1969
graphgraph
รู้จักพอ ก่อสุข ทุกสถาน

Tidthom wrote:
งานเดอะ เปียนิส ของท่าน takaiji นี่เอง ...นำเสนอได้โดนใจเลยครับ เห็นกระป๋องน้ำผลไม้ก็รู้ได้ทันทีว่าเรื่องนี้แน่ๆ เลย

...เสียดายมีโอกาศพบนิดเดียว ...งานหน้านำผลงานมาร่วมงานกันอีกนะครับติดตามชมครับ
เดือนพฤศจิกายนจะมีเวิร์คช้อปเพ้นท์ฟิกเกอร์โดยพี่ต่อลาภอีกครั้ง ...ถ้ามีเวลาเชิญนะครับท่าน takaiji พลาดไม่ได้ด้วยประการทั้งปวง อิอิ

ปล. เดี๋ยวนี้ชาวฟิกเกอร์ไม่ส่งฟิกเกอร์กันแล้วเหรอครับ เหงาซะวังเวงเลย ฮา

ขอบคุณมากๆครับท่านTidthomสำหรับกำลังใจ กระป๋องอาหารนี่ผมพรินสกรีนมาจากในหนังเลยครับ
แล้วพรินเอามาแปะเอาเลย ว่าแต่งานเวิร์คช้อปเพ้นท์ฟิกเกอร์ครั้งต่อไปจัดที่ไหนเอ่ย?แบบว่าถ้าเป้นวันเสาร์
อาทิย์จะดีมากครับ แบบว่าทำงานหยุดแค่เสารือาทิตย์เอง -*-
graphgraph

takaiji wrote:
Tidthom wrote:

ขอบคุณมากๆครับท่านTidthomสำหรับกำลังใจ กระป๋องอาหารนี่ผมพรินสกรีนมาจากในหนังเลยครับ
แล้วพรินเอามาแปะเอาเลย ว่าแต่งานเวิร์คช้อปเพ้นท์ฟิกเกอร์ครั้งต่อไปจัดที่ไหนเอ่ย?แบบว่าถ้าเป้นวันเสาร์
อาทิย์จะดีมากครับ แบบว่าทำงานหยุดแค่เสารือาทิตย์เอง -*-

ยังไม่รู้เหมือนกันครับว่าเป็นเสาร์หรืออาทิตย์ ...ต้องถามผู้จัดการหนุ่มก่อนครับว่าวิทยากรวันไหนอ่ะครับ
Tidthom (User)
ประกาศ: 1969
graphgraph
รู้จักพอ ก่อสุข ทุกสถาน

เดี๋ยวเลขาผู้จัดการตอบแทนคร่าวๆก่อนนะคะ...คาดว่าน่าจะเป็นเดือนนี้...อาจจะประมาณปลายเดือน...ล็อคคิวกันไว้ก่อนนะคะ...คงจะเปิดกระทู้ขึ้นมาอีกต่างหาก..คอยติดตามกันก็แล้วกันนะคะ...

ที่สำคัญ..ต้องนัดท่านวิทยาการ (ท่านต่อลาภ) ก่อนค่ะ...แล้วเดี๋ยวคงต้องเซ็ทกำหนดการณ์กันว่า...ครั้งหน้า..จะเน้นเรื่องอะไรเป็นพิเศษ....ไม่อยากจะให้เกินเดือนไปเดือนธันวา..เพราะใกล้จะสิ้นปี..เดี๋ยวจะพากันออกต่างจังหวัดซะก่อน...

แล้วคอยฟังข่าวในอีกกระทู้นะคะ
apirthan (User)
Moderator
ประกาศ: 311
graphgraph

ไปด้านบนPage: 12
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.