ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

ประมวลภาพ งานมีตติ้ง วันที่ 30-31 ตุลาคม ครับ ท่านใดมี เอามาเติมได้เลยครับ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: ประมวลภาพ งานมีตติ้ง วันที่ 30-31 ตุลาคม ครับ ท่านใดมี เอามาเติมได้เลยครับ
ประมวลภาพ งานมีตติ้ง วันที่ 30-31 ตุลาคม ครับ ท่านใดมี เอามาเติมได้เลยครับ 8 Years, 9 Months ago  
ก่อนอื่้น ต้องขอขอบพระคุณเพื่อนๆ สมาชิกที่ร่วมทำบุญกับกระผมในวันนี้นะครับ
่วันนี้มีสมาชิกมาร่วมงานกันเรียกว่าคับคั่งทีเดียว เล่นเอา ห้องแสดงผลงานคับแคบทันตาครับ
แต่ มีสิ่งหนึ่งต้องขอร้อง ขอเตือน และขอความกรุณา เพื่อนสมาชิก ที่นำบุตรหลาน มาชมงานกรุณาดูแลบุตรหลานของท่านให้ดีนะครับ หลายท่านที่นำบุตรหลานของท่านมา ท่านก็ดูแลเป็นอย่างดี คอยระวัง คอยห้าม และอธิบายว่าจับไม่ได้ไ ม่ใช่ของเล่น อันนี้ผมขอคารวะ แต่บางท่านที่ไม่ได้ดูบุึตรหลานของท่านให้ดี เนี่ย อันตรายครับเพราะหากเกิดความเสียหายขึ้นกับโมเดล ผมไม่ได้โทษเด็กหรอกนะเครับ แต่ผมโทษตัวท่านที่ไม่ดูแลเด็กในความดูแลของท่านให้ดีครับ เพราะเด็กไมู่รู้หรอกครับว่านี่ คือของที่จับไม่ได้ดังนั้นสิ่งที่ผมเห็นคือ ผู้ปกครองบางท่าน ไปดูโมฯ ทางอื่นโดยปล่อยบุตร หลานของท่านไว้ บุตรหลานของท่านด้วยความที่ไร้เดียงสา ก็เลยเอามือน้อยๆ ไปจับโมฯ เข้า 1 กำมือ แถมเอานิ้วน้อยๆ แงะแคโนปี้ เครื่องบินอีกครับ ดังนั้นรบกวนท่าน ผู้ปกครองที่นำบุตรหลานมาชมงาน คราวหน้า กรุณาดูแลดีๆ ครับ อย่าให้เกิดเหตุการณ์สะเืืื้ทือนขวัญเช่นนี้อีกนะครับ เพราะไม่เช่นนั้น สงสัยงานหน้า ท่านอาจจะไม่ได้ดูโมฯ ใกล้ขนาดนี้ก็ได้ครับ อาจจะมีเชือก มากั้นให้ห่างจากมือเด็ก ซึ่งท่านก็อาจจะเสียอรรถรสในการชมไปพอสมควรทีเดียวครับ ขอบพระคุณครับ (โมฯ เคราะเห์ร้ายเป็นของน้องชาย มือรางวัลของกระผมเองครับ แถมยังไม่ขอโทษเสียอีกแนะ เดินไปเฉยเลย เอาละไม่ว่ากันครับ ผู้ไม่รู้ย่อมไม่ผิด)

เอาละครับ มาชมบรรยากาศในงานกันต่อเลยก็แล้วกันครับ งานนี้ พี่ไพศาล mm ยังอุตส่าห์ ควบ คาวา มาจากคลองตัน ทั้งๆ ที่เคยบ่นอุบว่า ่ไกลเหลือเกิน แต่ก็ด้วยสปิริตครับ ขอขอบพระคุณ และขอบพระคุณเพื่อนๆ ท่านอื่นที่มาร่วมงานด้วยจริงๆ ครับ

พอเข้ามาก็เจอกับ ป้ายนี้เลย

สนับสนุนพื้นที่ฝากรูป โดย ฝากรูปฟรี ผลบอล

อันนี้เป็น ภาพโล่ห์รางวัล ครับ

สนับสนุนพื้นที่ฝากรูป โดย ฝากรูปฟรี ผลบอล

อันนี้รถถังวิญญาณครับ จะเห็นว่า มีคนที่มีชีวิตโผล่มาแค่คันเดียว สีเทาๆ คือวิญญาณของผู้เสียชีวิตที่ติดตามไปรบด้วยครับ (อิอิ แซวเล่นเด้อป๋าเอก ที่จริงยังไม่ได้ทำสีต่างหาก เหอๆ)

แทรกเกอร์ลำนี้ดุจริงๆ ครับ แยกเขี้ยวใหญ่เลย

ทอร์นาโด เครื่องแรง ไฟลุกเลย

โอ-2 ราชนาวี

ลำนี้ตัวไทย ่เป็นญาติ กับซีคิงส์

ไดโอ อลังการงานสร้างครับ

ชุดเครื่องบิน

ชุดนี้เป็นชุด Tiger Meet ครับ ขอขอบพระคุณ พี่เต้ น้องกอล์ฟ ที่กรุณานำไทเกอร์มีต มาร่วมแจม ทำให้ดูมีสีสัน และครึกครื้นนะครั้บ รอบหน้า เอาอีก ไม่เต็มโต๊ะ ไม่เลิก ท่านใดมีก็ร่วมแจมกันได้ครับ ไม่เหมือนน้า Recoba บอกว่าจะเอามา ปรากฏว่า หายตัวไปเลยซะงั้น เซงงงงงง อิอิ

ชุดสุดท้าย เป็นประมวลภาพทั่วๆ ไป ตบท้่ายด้วย Update โป้งน้อยไทเกอร์มีต 1/1 กับของฝากน้าครูชนบทครับ

Neonardo da vinci (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 2723
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2010/11/01 11:02 โดย Neonardo da vinci.
The administrator has disabled public write access.

Re:ประมวลภาพ งานมีตติ้ง วันที่ 30-31 ตุลาคม ครับ ท่านใดมี เอามาเติมได้เลยครับ 8 Years, 9 Months ago  
ใครมีรูปให้ดูอีกไหมครับ เอามาโชว์หน่อย คนบ้านไกลก็อยากเห็น
tum-sf (User)
Gold Boarder
ประกาศ: 165
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:ประมวลภาพ งานมีตติ้ง วันที่ 30-31 ตุลาคม ครับ ท่านใดมี เอามาเติมได้เลยครับ 8 Years, 9 Months ago  
ท่านนีโอ โพสรูปรถถัง ผมก่อนเลย ที่จริง ผมตั้งใจไม่เพ็นท์สีทหาร เพราะคอนเซ็ปชุดนี้ เป็นวิญญาณจริงๆ ครับ
ต่อด้วยรูปของวันนี้เลยครับ (31ต.ค.)
เรือไทย ของคุณครูชนบท

บรรยากาศ ตอนช้า เก้าโมงกว่าๆ

หน้าร้านคริสตัล ของพี่สุขุม

ร้านของท่านใดบ้าง เชิญชมเลยครับ

eakvit (User)
ประกาศ: 1358
graphgraph
แก้ไขล่าสุด: 2010/11/01 11:39 โดย eakvit.

ท่าน Neo เปิดฟลอร์แล้ว ผมขอออกไปดิ้นด้วยคนครับ ถ่ายไว้เหมือนกันด้วยกล้องตัวใหม่พกสะดวก ใส่กระเป๋ากางเกงไป
อาจจะถ่ายไม่ทั่วถึง ต้องขออภัย และคงจะไม่บรรยายภาพนะครับ ชมกันตามอัธยาศัยก็แล้วกัน ถ่ายไว้ทั้งหมด 65 ภาพเองครับ

ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านที่ได้รับรางวัลในงานประกวดครั้งนี้ด้วยนะครับ ท่านที่พลาดหวังไปก็อย่าเสียใจ ยังมีโอกาสหน้า ปีหน้าแก้ตัวใหม่ได้ครับ
MM (User)
ประกาศ: 1156
graphgraph

*เครื่องบินเต็มไม้เต็มมือ(มือเด็ก)[แอบเป็นห่วงเครื่องบินนิดหนึ่ง]*

เอ่อ...รูปเพิ่มเติม(วันที่ 31)ครับ FB ผม ตามเดิม 555+ =
www.facebook.com/album.php?aid=45932&id=100000125095339

ปล.รูปวันที่ 30 =
www.facebook.com/album.php?aid=45805&id=100000125095339
maytamatsuo (User)
ประกาศ: 1547
graphgraph
ถึงฉันจะล้มเหลวในอาชีพนักบิน
แต่ฉันก็มีความสุขดีเหมือนเดิม
[นักบินฝึกหัด สายการบิน ANA ฟุกุโอกะ]

สวัสดีครับผมมาใหม่พึ่งเข้าเว็ปนี้ได้ไม่กี่วัน
และมือใหม่มากสำหรับโมแนวทหาร ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนครับ
วันนี้(31-10-10)ไปร่วมงานมาคนเยอะดีครับเลยถ่ายรูปในมุมมองของผมมาฝากเพื่อนๆ
38รูป ครับผม งานท่านใดไม่ได้ถ่ายไว้ขออภัยมากๆครับผม
...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...
หวังว่าเดือนเมษายนปีหน้าจะมีงานแบบนี้อีก ณ.ที่แห่งนี้ อยากเจอเพื่อนๆคร๊าบบ
takaiji (User)
Fresh Boarder
ประกาศ: 7
graphgraph

แจ่มมากๆ ครับ ...ขอบคุณที่นำภาพมาให้ชมกันครับ
ผมก็ถ่ายไว้ แต่ไม่ครบทุกงานเหมือนกันครับ จะทยอยมาลงบ้างด้วยครับ
Tidthom (User)
ประกาศ: 1969
graphgraph
รู้จักพอ ก่อสุข ทุกสถาน

payakkapan (User)
Senior Boarder
ประกาศ: 47
graphgraph

ขอบคุณครับที่นำภาพงาม ๆมาให้ชม งานสนุกมากครับ.. พี่ๆ มากันเยอะเลย
korrakot (User)
ประกาศ: 408
graphgraph

ได้ไปดูของจริงผลงานสุดยอดหลายๆตัว โดยเฉพาะกองเรือละเอียดมากๆ
และขอบคุณป้าแช่ม น้ำใจงามด้วยครับ
ซา-แนป-คร้าบบบ (User)
ประกาศ: 586
graphgraph
วันเกิด: 11/30

โอ้ว! ใช่ครับ! กองเรือนี่ พิถีพิถัน กันจริงๆ คนตัวจิ๋วเดียวเอง(ขยันแท้!)
maytamatsuo (User)
ประกาศ: 1547
graphgraph
ถึงฉันจะล้มเหลวในอาชีพนักบิน
แต่ฉันก็มีความสุขดีเหมือนเดิม
[นักบินฝึกหัด สายการบิน ANA ฟุกุโอกะ]

งานนี้ชั้นเทพทั้งนั้นเลยครับ ตั้งใจทำดีมาก และสมจริง ขอชมเชยในโอกาสนี้เลยนะครับ
VTBD (User)
ประกาศ: 617
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.