ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

เหตุซ้ำๆ กับงานเสวนา ในทุกๆ ครั้ง
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 123
TOPIC: เหตุซ้ำๆ กับงานเสวนา ในทุกๆ ครั้ง
Re:เหตุซ้ำๆ กับงานเสวนา ในทุกๆ ครั้ง 8 Years, 4 Months ago  
.......อ่านๆดูขาด ถุงน่อง โรคจิตระยะสุดท้ายชัวร์ หึๆ
KOKLB (ผู้เยี่ยมชม)

The administrator has disabled public write access.

Re:เหตุซ้ำๆ กับงานเสวนา ในทุกๆ ครั้ง 8 Years, 4 Months ago  
ท่านป๋าโก้ครับ ผมเริ่มเจาะรูสายพานข้อ แบบที่ท่านเคยแนะนำแล้วครับ แต่ยังไปไม่ถึงไหนครับ เจ็บมือมากๆเลยครับ
BADBOY (User)
Gold Boarder
ประกาศ: 256
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

KOKLB wrote:
.......อ่านๆดูขาด ถุงน่อง โรคจิตระยะสุดท้ายชัวร์ หึๆ

いい感じです。
Veerasak (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 1379
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user

BADBOY wrote:
ท่านป๋าโก้ครับ ผมเริ่มเจาะรูสายพานข้อ แบบที่ท่านเคยแนะนำแล้วครับ แต่ยังไปไม่ถึงไหนครับ เจ็บมือมากๆเลยครับ

ทำเพื่อ ฝึกปัญญาเอาชนะปัญหา เพื่อ เอาปัญญาไปเอาชนะเรื่องอื่นในชีวิตเราต่อไป

Veerasak wrote:
KOKLB wrote:

いい感じです。

Не знам да ли Вам се допада превише. 55555+

ออกทะเลกันซะแล้ว...

ปล.ถึงเอาเชือกมากั้น แต่เด็กก็ยังมุดไปได้อยู่ดีล่ะครับ
ปล.ผู้ปกครองพาเด็กเข้างาน แจกเชือกคนละเส้น มัดเอวเด็กเอาไว้ จะได้ไม่ไปไกลมือ(ลากกลับมาได้ 555+)
maytamatsuo (User)
ประกาศ: 1547
graphgraph
ถึงฉันจะล้มเหลวในอาชีพนักบิน
แต่ฉันก็มีความสุขดีเหมือนเดิม
[นักบินฝึกหัด สายการบิน ANA ฟุกุโอกะ]

ผมก็เคยโดนมาแล้ว คว้าไปจากมือดื้อๆเลย คุณแม่รีบขอโทษใหญ่ ผมละแทบช๊อค!ดีว่าไม่เป็นไรเท่าไร

อย่างที่ท่านค้างคาวบอกน่ะครับ มันกันยาก ขนาดมีกระจกครอบ มันยังแอบเปิดเอามือจิ้มเลย(เห็นกับตาจริงๆ)

อยู่ที่จิตสำนึกผู้เข้าชมอย่างเดียวเลยครับ

เราชาวโมคงต้องช่วยกันดูนั่นแหละครับ(เห็นท่าไม่ดีก็ยิงทิ้งไปเลย เดี๋ยวค่อยให้เจ้าบ้านเคลียร์)

ปล.ผมล่ะสงสารท่านนีโอจริงจร๊ง คงโดนเด็ก(มหาลัย)รังแกเป็นประจำแน่ๆเลย วันหลังพาผมไปด้วย จะไปแก้แค้น

แทนท่านนีโอ
ตาเดช (User)
ประกาศ: 667
graphgraph
แก้ไขล่าสุด: 2011/02/11 23:50 โดย ตาเดช.

ตาเดช wrote:
ผมก็เคยโดนมาแล้ว คว้าไปจากมือดื้อๆเลย คุณแม่รีบขอโทษใหญ่ ผมละแทบช๊อค!ดีว่าไม่เป็นไรเท่าไร

อย่างที่ท่านค้างคาวบอกน่ะครับ มันกันยาก ขนาดมีกระจกครอบ มันยังแอบเปิดเอามือจิ้มเลย(เห็นกับตาจริงๆ)

อยู่ที่จิตสำนึกผู้เข้าชมอย่างเดียวเลยครับ

เราชาวโมคงต้องช่วยกันดูนั่นแหละครับ(เห็นท่าไม่ดีก็ยิงทิ้งไปเลย เดี๋ยวค่อยให้เจ้าบ้านเคลียร์)

ปล.ผมล่ะสงสารท่านนีโอจริงจร๊ง คงโดนเด็ก(มหาลัย)รังแกเป็นประจำแน่ๆเลย วันหลังพาผมไปด้วย จะไปแก้แค้น

แทนท่านนีโอ

ขอขอบพระคุณท่านเดชครับ ที่กรุณาจะแก้แค้นให้ แต่ผมว่าให้ดี ผมจัดการเองดีกว่าครับ เรื่องแบบนี้มันเรื่องส่วนตัวครับ ให้คนอื่นแก้ให้ไม่ใคร่จะดี อิอิ พามาครับ เด๋วผมจัดการเอง อิอิ
Neonardo da vinci (User)
ประกาศ: 2723
graphgraph

ไปด้านบนPage: 123
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.