ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

MSOT 16# (Video) ภาคผู้ร่วมงาน
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: MSOT 16# (Video) ภาคผู้ร่วมงาน
MSOT 16# (Video) ภาคผู้ร่วมงาน 8 Years, 4 Months ago  
เอาแบบดื้อๆละกัน
(สำหรับผู้ไม่รู้ : ถ้าดูผ่าน msot แล้วโหลดนาน ให้คลิ๊กที่มุมจอล่างขวาที่คำว่า you tube จะทำให้ดูผ่านyou tube ซึ่งจะโหลดเร็วกว่าครับ )
h_mono (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 378
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2011/02/10 11:52 โดย h_mono.
The administrator has disabled public write access.

Re:MSOT 16# (Video) ภาคผู้ร่วมงาน 8 Years, 4 Months ago  
ขอบคุณมากๆ ครับ ท่านh_mono สำหรับคลิปวีดีโอสวยๆ
eakvit (User)
ประกาศ: 1358
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:MSOT 16# (Video) ภาคผู้ร่วมงาน 8 Years, 4 Months ago  
ขอบคุณมากเลยครับพี่ งานหน้าถ่ายอีกนะครับ
sniper (User)
ประกาศ: 2114
graphgraph

โปรฯ มากครับ การถ่ายทำ ตัดต่อ และให้เสียงประกอบวิดิโอ ผู้ร่วมงานก็คุ้นๆ หน้าเก่าๆ ทั้งนั้นครับ แต่งานนี้ไม่เห็นท่าน SSY เลย ตัวผมเองก็ลืมไป พอคนเอาภาพและวิดิโอมาโพสต์ถึงนึกได้
MM (User)
ประกาศ: 1156
graphgraph

ฃอบคุณท่านเอกวิทย์และท่านSniperครับถ้ามีโอกาสคงไม่พลาดแน่ครับ
ท่านพี่MM เล่นชมซะผมอยากเปลี่ยนอาชีพเลยครับ
h_mono (User)
ประกาศ: 378
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.