ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

ช่วยแนะนำสี รถถังให้หน่อยครับ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: ช่วยแนะนำสี รถถังให้หน่อยครับ
ช่วยแนะนำสี รถถังให้หน่อยครับ 6 Years, 5 Months ago  
กำลังประกอบตัวไทยครับ รอลงสี...อยากรู้ว่าใช้สี เบอร์อะไรบ้างครับ...

มี 3 ตัว ครับ 1. M60A3
2. M42 DUSTER
3. สกอร์เปี้ยน

ขอบคุนล่วงหน้าครับ พอดี ให้เด็กน้อย ประกอบกันเล่นๆ แต่ผมยังไม่มีเวลาหาข้อมูลให้อ่ะครับ....ดีคอน ก็ยังม่ะได้ซื้อเลย
ou2518 (User)
Junior Boarder
ประกาศ: 37
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.