ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

หาคขายเทปกาวบังสี
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: หาคขายเทปกาวบังสี
หาคขายเทปกาวบังสี 6 Years, 3 Months ago  
ผมไปงานเสวนาครั้งที่ผ่านมา ไปเจอคนเอาเทปบังสีกับกระดาษทรายฟองน้ำของ3Mมาขาย ตอนนี้ใช้จะหมดแล้ว ผมหาซื้อได้ที่ใหน หรือต้องติดต่อใครครับ ใครทราบช่วยแจ้งพิกัดด้วยครับ
arthit_en (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 343
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:หาคขายเทปกาวบังสี 6 Years, 3 Months ago  
รบกวนท่านอาทิตย์เข้าเฟส เสริจคำว่าสยามโมยิ้ม
เคยใช้เทปกาวของเค้าคุณภาพดีราคาปประหยัดกว่าทามิย่า กระดาษทรายฟองน้ำก็มีขาย อันนี้บอกเป็นทางเลือกคงไม่ใช่เจ้าเดียวกับท่าน ถ้าจะเอาเทปถูกกว่าก็มีของจีนแต่คราบกาวเยอะครับไม่แนะนำ
snap (User)
ประกาศ: 586
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
วันเกิด: 11/30
แก้ไขล่าสุด: 2013/03/19 04:04 โดย snap.
The administrator has disabled public write access.

Re:หาคขายเทปกาวบังสี 6 Years, 3 Months ago  
ผมเองจ้า
bonpart2 (User)
ประกาศ: 921
graphgraph

snap wrote:
รบกวนท่านอาทิตย์เข้าเฟส เสริจคำว่าสยามโมยิ้ม
เคยใช้เทปกาวของเค้าคุณภาพดีราคาปประหยัดกว่าทามิย่า กระดาษทรายฟองน้ำก็มีขาย อันนี้บอกเป็นทางเลือกคงไม่ใช่เจ้าเดียวกับท่าน ถ้าจะเอาเทปถูกกว่าก็มีของจีนแต่คราบกาวเยอะครับไม่แนะนำ

ขอบคุณท่านหมอครับ
graphgraph

bonpart2 wrote:
ผมเองจ้า
เด๋วส่งPMให้ครับ
graphgraph

arthit_en wrote:
bonpart2 wrote:
ผมเองจ้า
เด๋วส่งPMให้ครับ

ได้รับ PM แล้วครับ
bonpart2 (User)
ประกาศ: 921
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.