ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

ถามคนที่ใช้ airbrush iwata ครับ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 12
TOPIC: ถามคนที่ใช้ airbrush iwata ครับ
Re:ถามคนที่ใช้ airbrush iwata ครับ 6 Years, 2 Months ago  
ผมก็ใช้ แอรบรัช รุ่นนี้ กับ ทินเนอร์ แมงมุม no.918 asahi ใช้พ่นทั้งทา ดีมาก ส่วน ปัญหา เกี่ยวกับ แอรบรัช ผมถอดมาล้างครับ (พอดี ทินเนอร์ แมงมุม หมด ไปซื้อ TOA no.71 มาใช้ รู้สึกจะแห้งเร็วกว่าของเดิม ความคิดเห็นส่วนตัว ผมว่าของ แมงมุม อาซาฮี ไหลลื่นกว่า พ่นออกมา งานผิวมัน ไม่ด้าน สาก เหมือนหนังคางคก แถมราคา ถูกกว่า)
pjareanwanit (User)
Gold Boarder
ประกาศ: 202
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2013/04/29 04:33 โดย pjareanwanit.
The administrator has disabled public write access.

ไปด้านบนPage: 12
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.