ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

รบกวนสอบถามเรื่องสีครับ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: รบกวนสอบถามเรื่องสีครับ
รบกวนสอบถามเรื่องสีครับ 6 Years, 2 Months ago  
อยากทราบว่าสีห้องนักบินmig21mfใช้สีเบอร์อะไรครับเก้าอี้นักบินด้วยครับไม่เคยทำสีค่ายรัสเซียเลยงงครับ
ขอถามอีกข้อนึงครับไม่ทราบว่าใครเคยต่อhh60h ของskunk modelบ้างครับใบต่องงมากครับมันไม่บอกเลยว่าตรงไหนใช้สีอะไรบ้างเลยงงครับ รบกวนผู้รู้ช่วยบอกทีครับว่าสีภายในภายนอกใช้เบอร์อะไรบ้างหรือแนะนำทีครับว่าใบต่อมันดุสีที่ตรงไหนมันบอกมาแค่จุดนี้a,b,cแต่ไม่บอกว่าa,b,cคือสีอะไร งงครับ ช่วยที
dogeatdog (User)
Gold Boarder
ประกาศ: 307
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:รบกวนสอบถามเรื่องสีครับ 6 Years, 1 เดือน ago  
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:รบกวนสอบถามเรื่องสีครับ 6 Years, 1 เดือน ago  
ตอบ 1 ร้านโมเดลเวิล์ดมีขายครับ แกผสมมาให้เสร็จแล้วครับ

2. ผมว่าท่านหาดูจากภาพจริงในเน็ตจะดีกว่าครับ อย่าไปเชื่อใบต่อมากครับ บางทีมันมั่ว
pantyboy (User)
Expert Boarder
ประกาศ: 148
graphgraph
pantyboy1219@hotmail.com
007

ขอบคุณครับ
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.