ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

สอบถามเรื่องสี Tamiya Acryllic Paint หน่อยครับ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: สอบถามเรื่องสี Tamiya Acryllic Paint หน่อยครับ
สอบถามเรื่องสี Tamiya Acryllic Paint หน่อยครับ 2 Years, 1 เดือน ago  
คือผมซื้อสีตัวนี้มา เพื่อจะเอามาใช้กับ พู่กันครับ อยากจะทราบว่าผมต้องผสมอะไรไหม พอดีลองเอาผสมน้ำ มันก็เหมือนกับ ตกตะกอน พอไม่ผสม จุ่มลงไปตรงๆ พอทาได้ซักพัก ก็เริ่มหนืดๆ รบกวนขอความรู้หน่อยครับผม ผมใช้กับงาน เรือรบ ครับ
PhotoArt (User)
Fresh Boarder
ประกาศ: 14
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:สอบถามเรื่องสี Tamiya Acryllic Paint หน่อยครับ 2 Years, 1 เดือน ago  
ต้องใช้ตัวทำละลายสูตรทินเนอร์ผสมครับ
GUNNER (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 610
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.