ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

ตามหาใบต่อ Mig 23 Heller ครับ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: ตามหาใบต่อ Mig 23 Heller ครับ
ตามหาใบต่อ Mig 23 Heller ครับ 2 Years, 7 Months ago  
ต่อค้างไว้นานมากแล้ว พบว่าใบต่อไม่อยู่แล้ว เลยไม่รู้จะลงสีกับติด decal ยังไงครับ รบกวนขอข้อมูลหรือสามารถหาข้อมูลได้ web ไหนบ้างครับ

ขอบคุณมากครับ
นรินทร์ (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 4015
graph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2016/03/01 22:38 โดย นรินทร์.
The administrator has disabled public write access.

Re:ตามหาใบต่อ Mig 23 Heller ครับ 2 Years, 7 Months ago  
น่าจะเป็นลายพรางนี้นะครับ

roag.1741 (User)
Expert Boarder
ประกาศ: 158
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2016/03/02 01:45 โดย roag.1741.
The administrator has disabled public write access.

Re:ตามหาใบต่อ Mig 23 Heller ครับ 2 Years, 7 Months ago  
ขอบคุณครับคุณรุ่งโรจน์ แต่ยังมีปัญหาเรื่องตำแหน่ง decal อันเล็กๆ ว่าไม่รู้ติดตรงไกนบ้าง
graph

เติมหน่อยครับ Decal หน้าตาเป็นแบบนี้ครับ ว่าจะทำตัวที่คุณ roag.1741 แนะนำครับ

ขอบคุณล่วงหน้าอีกครั้งครับ
graph

ลองเมล์ไปถามคนนี้ดูนะครับ อีเมลนี้จะถูกป้องกันจากสแปมบอท แต่คุณต้องเปิดการใช้งานจาวาสคริปก่อน เพราะเขามีตัวนี้อยู่ http://modelingmadness.com/scott/mod/heller/80319.htm
BlackAce (User)
ประกาศ: 1191
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.