ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

อยากรับชม ตู้เก็บโมเดล ของพี่ๆ น้าๆ ทุกท่านครับ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: อยากรับชม ตู้เก็บโมเดล ของพี่ๆ น้าๆ ทุกท่านครับ
อยากรับชม ตู้เก็บโมเดล ของพี่ๆ น้าๆ ทุกท่านครับ 7 Years, 7 Months ago  
คือฟิวส์อยากจะเห็นว่า พี่ๆ น้าๆ ทุกท่านนั้นเก็บรักษา และ ดูแลโมเดลที่รักกันยังไงบ้าง ไม่ว่าจะเป็น เครื่องบิน รถถัง หรือ เรือ ว่าใส่ตู้โชว์กันยังไง หรือมีห้องที่โชว์โมเดลโดยเฉพาะรึเปล่า ประเด็นหลักก็คือฟิวส์อยากจะดูเป็นเเนวทางอ่ะครับ เพราะเจ้าโมเดลที่บ้านก็เริ่มจะเข้าประจำการกันเยอะขึ้นทุกวัน อยากให้แขกมาบ้านแล้วสะดุดตา ขอบพระคุณมากๆครับ
kunniiz (User)
Expert Boarder
ประกาศ: 102
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:อยากรับชม ตู้เก็บโมเดล ของพี่ๆ น้าๆ ทุกท่านครับ 7 Years, 7 Months ago  
เห็นกระทู้นี้ ไม่มีใครตอบ Up ให้หน่อยก็แล้วกัน

ผมเองยังไม่มีตู้โชว์เป็นตัวเป็นตน ก็อาศัย ฝากวางไปกับตู้ต่างๆครับ เช่นตู้หนังสือ วางบนของเก่า วางบนหลังตู้ ตอนนี้เริ่มมีมี่ว่างน้อยลงแล้ว คงต้องหาตู้จริงๆซักที
นรินทร์ (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 4076
graph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2012/01/25 10:18 โดย นรินทร์.
The administrator has disabled public write access.

Re:อยากรับชม ตู้เก็บโมเดล ของพี่ๆ น้าๆ ทุกท่านครับ 7 Years, 7 Months ago  
ของผมต่อเสร็จนอนกล่องอย่างเดียว กำลังดูๆๆตู้โชว์ยุ
devillemon (User)
Junior Boarder
ประกาศ: 36
graphgraph

Re:อยากรับชม ตู้เก็บโมเดล ของพี่ๆ น้าๆ ทุกท่านครับ 7 Years, 5 Months ago  
พอดีเพิ่งปรับปรุงเสร็จหลังน้ำท่วม......ตู้โมฯผม บ้าๆบอๆรกๆ หน่อยนะครับ อิอิ

72nd (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 743
graphgraph
[ยันสว่าง สตูดิโอ]

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.