ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

รองพื้นสำหรับพ่นสีเงิน
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: รองพื้นสำหรับพ่นสีเงิน
รองพื้นสำหรับพ่นสีเงิน 7 Years, 4 Months ago  
พอดีผมจะทำสีF-100สีเงิน ไม่ทราบว่าจะรองพื้นด้วยสีอะไรดีครับ
arthit_en (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 343
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:รองพื้นสำหรับพ่นสีเงิน 7 Years, 4 Months ago  
ถ้าผมจำไม่ผิด ปกติแล้วสีเงิน จะรองพื้นด้วยดำเงานะครับ
kit556 (User)
ประกาศ: 784
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:รองพื้นสำหรับพ่นสีเงิน 7 Years, 4 Months ago  
เคยรองพื้นทั้ง ดำเงา และ Mr.Sufacer ผมว่าอย่างแรกตามคห.1 ดีกว่าครับ
BlackAce (User)
ประกาศ: 1192
graphgraph

ขอบคุณทั้ง2ท่านครับ
arthit_en (User)
ประกาศ: 343
graphgraph

แนะนำอีกซักนิด ถ้าใช้สีกันเซ่ควรใช้ทินเนอร์ของกันเซ่
ถ้าต้องการความสวยงามของสีเงินเต็มที่นะครับ
enat (User)
ประกาศ: 1577
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.