ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

สอบถามป้ายติดชิ้นงานครับ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: สอบถามป้ายติดชิ้นงานครับ
สอบถามป้ายติดชิ้นงานครับ 7 Years, 6 Months ago  
สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน ผมอยากทราบว่าป้ายโลหะทองเหลืองติดชิ้นงาน สั่งทำได้จากที่ไหนมั่งหรอครับ ส่วนใหญ่ผมเห็นเค้ารับทำทีละเยอะๆ ช่วยชี้เป้าให้ทีนะครับ

ขอบคุณคร๊าบบ
Qzy (User)
Gold Boarder
ประกาศ: 186
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:สอบถามป้ายติดชิ้นงานครับ 7 Years, 6 Months ago  
ร้านทำป้านทั่วไปก็น่าจะมีครับ แต่คิดว่าแหล่งใหญ่น่าจะอยู่แถววงเวียน 22 ครับ
นรินทร์ (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 4076
graph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:สอบถามป้ายติดชิ้นงานครับ 7 Years, 6 Months ago  
ขอบคุณครับท่านอาจารย์นริทร์
แล้วพอจะทราบราคามั่งไหมครับ
Qzy (User)
graphgraph

ไม่มั่นใจเรื่องราคาครับ แต่ส่วนใหญ่จะขึ้นอยู่กับขนาดครับ รู้สึกเขาจะคิดเป็นต่อตารางนิ้วครับ
นรินทร์ (User)
ประกาศ: 4076
graph

สวัสดีครับ...
อีกเป้าหมายหนึ่งที่น่าจะไปค้นหาก็คือพวกร้านที่เขารับทำโล่ห์หรือถ้วยรางวัลครับ
ลองดูร้านที่เล็กๆ หน่อยที่เขารับงานแบบชิ้นเดียวหรือน้อยชิ้นได้
ร้านพวกนี้เขาจะมีรับแกะสลักตัวหนังสือให้เราด้วย มีทั้งป้ายสีเงินและสีทอง
ผมเคยใช้บริการอยู่ครับ บางร้านก็รับทำฐานเลยก็มีครับ
ขอบคุณครับ
sunny k
sunny k (User)
ประกาศ: 1553
graphgraph
แก้ไขล่าสุด: 2012/02/23 23:17 โดย sunny k.

sunny k wrote:
อีกเป็นหมายหนึ่งที่น่าจะไปค้นหาก็คือพวกร้านที่เขารับทำโล่ห์หรือถ้วยรางวัลครับ
ลองดูร้านที่เล็กๆ หน่อยที่เขารับงานแบบชิ้นเดียวหรือน้อยชิ้นได้
ร้านพวกนี้เขาจะมีรับแกะสลักตัวหนังสือให้เราด้วย มีทั้งป้ายสีเงินและสีทอง
ผมเคยใช้บริการอยู่ครับ บางร้านก็รับทำฐานเลยก็มีครับ
ขอบคุณครับ
sunny k

ไปใช้บริการมาละครับ รอแปบเดียวได้เลย เอาไฟล์ Photoshop ไปให้ที่ร้าน
ทำมาเหมือนเป๊ะๆเลย แผ่นละ80บาทเองครับ ขนาด 3*9ซม.
ขอบคุณท่านพี่ sunny_k ที่ช่วยแนะนำให้ด้วยนะครับทำให้ผมกล้าลองไปถามดู อิอิ

ขอบคุณครับ
Qzy (User)
graphgraph

Qzy wrote:
sunny k wrote:
อีกเป็นหมายหนึ่งที่น่าจะไปค้นหาก็คือพวกร้านที่เขารับทำโล่ห์หรือถ้วยรางวัลครับ
ขอบคุณครับ
sunny k

ไปใช้บริการมาละครับ รอแปบเดียวได้เลย เอาไฟล์ Photoshop ไปให้ที่ร้าน
ทำมาเหมือนเป๊ะๆเลย แผ่นละ80บาทเองครับ ขนาด 3*9ซม.
ขอบคุณท่านพี่ sunny_k ที่ช่วยแนะนำให้ด้วยนะครับทำให้ผมกล้าลองไปถามดู อิอิ

ขอบคุณครับ

ยินดีไม่มีปัญหาครับ
sunny k
sunny k (User)
ประกาศ: 1553
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.