ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

มีข่าว D D มาฝาก ... สี Mr.Color ลดราคากว่าครึ่ง (ประมาณ 56 %)
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: มีข่าว D D มาฝาก ... สี Mr.Color ลดราคากว่าครึ่ง (ประมาณ 56 %)
มีข่าว D D มาฝาก ... สี Mr.Color ลดราคากว่าครึ่ง (ประมาณ 56 %) 2 Years, 9 Months ago  
ร้านเจ๊ใหญ่ ร้านโมเดลขวัญใจชาวโม ย่านสะพานเหล็ก ฝากข่าว D D มาบอกพวกเราชาวโม MSOT

เรื่องลดราคาสี Mr.Color เหลือขวดละ 35 บาท 3 ขวด 100.-

(สต็อกมีหลายเบอร์ ส่วนใหญ่เป็นสีแห้ง แต่ยังใช้ได้ เนื้อสีเข้มข้นมาก ผมซื้อมาใช้หลายขวดแล้ว เติมทินเนอร์แช่ไว้สัก 1 ถึง 3 คืน แล้วเอาด้ามภู่กันกวนสีอีกหน่อย ก็ฟื้นคืนสภาพเดิม ใช้ได้ดีครับ)

ปล. ร้านหยุดสัปดาห์ละ 2 วัน วันอังคาร(หรือวันพุธ ?) กับ วันอาทิตย์ ... ก่อนไปที่ร้านก็โทรสอบถามอีกทีนะครับ

โทร : 02-623-8064
Mobile : 089 459 3656
Mo Recon (User)
Moderator
ประกาศ: 100
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2015/04/28 01:44 โดย Mo Recon.
The administrator has disabled public write access.

Re: มีข่าว D D มาฝาก ... สี Mr.Color ลดราคากว่าครึ่ง (ประมาณ 56 %) 2 Years, 9 Months ago  
ขอบคุณครับผม
k.otto (User)
Expert Boarder
ประกาศ: 121
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re: มีข่าว D D มาฝาก ... สี Mr.Color ลดราคากว่าครึ่ง (ประมาณ 56 %) 2 Years, 9 Months ago  
k.otto wrote:
ขอบคุณครับผม
Moderator
graphgraph

Re:มีข่าว D D มาฝาก ... สี Mr.Color ลดราคากว่าครึ่ง (ประมาณ 56 %) 2 Years, 9 Months ago  
ร้านแกเปิดประมาณกี่โมงครับ ไปทีไรปิดทุกที
sakurada (User)
Junior Boarder
ประกาศ: 21
graphgraph

Re:มีข่าว D D มาฝาก ... สี Mr.Color ลดราคากว่าครึ่ง (ประมาณ 56 %) 2 Years, 8 Months ago  
sakurada wrote:
ร้านแกเปิดประมาณกี่โมงครับ ไปทีไรปิดทุกที

ผมผ่านไปประมาณ บ่ายโมงครึ่ง ก็เจอครับ
ควรโทรไปสอบถามให้แน่ใจ ก่อนที่จะไปดีกว่าครับ ตามเบอร์ข้างบน มีเบอร์มือถือด้วย
Moderator
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.