ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

ขอขมาลาบวชเพื่อนสมาชิก thaimsot
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 12
TOPIC: ขอขมาลาบวชเพื่อนสมาชิก thaimsot
Re:ขอขมาลาบวชเพื่อนสมาชิก thaimsot 7 Years ago  
ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ ชายผ้าเหลือง สงบ ร่มเย็น สุขใจ ผมยังเคยคิดอยากจะกลับไปบวชอีกสักครั้งเหมือนกันครับ ช่วงที่เคยบวชนั้น ผมมีเวลาบวชน้อยเกินไป
ครูชนบท (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 2570
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:ขอขมาลาบวชเพื่อนสมาชิก thaimsot 7 Years ago  
ขออนุโมทนาสาธุ บุญการบวชครั้งนี้ด้วย ครับ ปีหน้าผมก็จะบวชเช่นกัน สาธุ........
3M (User)
Expert Boarder
ประกาศ: 91
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

ขออนุโมทนาบุณด้วยครับ
หนุ่ย
Nui (User)
Junior Boarder
ประกาศ: 36
graphgraph

ขออุโนทนาบุญด้วยครับ
jringjung (User)
Junior Boarder
ประกาศ: 31
graphgraph

Re:ขอขมาลาบวชเพื่อนสมาชิก thaimsot 6 Years, 11 Months ago  
ขอขอบพระคุณเพื่อนๆที่รักงานโมเดลครับ เมื่อวานนี้ผมก็ได้สึกออกมาเรียบร้อยแล้ว ในการบวชครั้งนี้ประมาณ17วันผมได้อะไรมากมายในชีวิตของการบวชเป็นอะไรที่ทำให้มองโลกมองสังคมมองชีวิตได้ดีมากขึ้น

ในโอกาสนี้ที่ผมได้ทำความดีสร้างบุญกุศลผมขอให้ทุกท่านมีส่วนในการได้บุญในครั้งนี้และขอให้มีความสุขประสบผลสำเร็จในทุกๆด้านทั้งตนเองและครอบครัวนะครับ ....สาธุ

ขอบคุณเพื่อนๆทุกท่านครับ
ภาคิน
PAKIN (User)
Gold Boarder
ประกาศ: 179
graphgraph

Re:ขอขมาลาบวชเพื่อนสมาชิก thaimsot 6 Years, 11 Months ago  
ขออนุโมทนาบุญด้วยนะครับ
Zero95 (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 3268
graphgraph

ไปด้านบนPage: 12
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.