ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

การ์ตูนสงคราม
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: การ์ตูนสงคราม
การ์ตูนสงคราม 6 Years, 9 Months ago  
F-105 (User)
Expert Boarder
ประกาศ: 142
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:การ์ตูนสงคราม 6 Years, 9 Months ago  
เมื่อก่อนซื้อครบทุกเล่มจนเลิกขาย ตอนย้ายบ้านพี่สาวเอาไปขายหมด เหลือรอดมาเล่มเดียว

graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:การ์ตูนสงคราม 6 Years, 9 Months ago  
ฮาๆๆๆ อ่านเหมือนกันครับ. คู่กับ กีฬา&การ์ตูน(ถ้าผมจำไม่ผิด). ไปเกิดใหม่หมดแล้ว. ถ่ายให้น้อง. แม่น้องถ่ายให้รถขายของ เก่า น่าจะไม่มีเหลือสักเล่มแล้วครับ. หลังสือสงคราม ยังเก็บทันบ้างเหลือ3~4เล่ม. (สบาดีนะครับ)
jeab2511 (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 327
graphgraph

ร่วมด้วยคนครับ
เล่มแรกๆ ครับ ขาดเล่มสองไป เพื่อนยืมหายจ้อยยยยเลย เสียดายยยยย ตามหาอยู่เหมือนกัน
นอกนั้นน่าจะครบครับ
เล่มพิเศษ สี่ เล่ม
ค้างคาว21 (User)
ประกาศ: 1881
graphgraph
แก้ไขล่าสุด: 2012/11/21 23:59 โดย ค้างคาว21.

ค้างคาว21 wrote:
ร่วมด้วยคนครับ
เล่มแรกๆ ครับ ขาดเล่มสองไป เพื่อนยืมหายจ้อยยยยเลย เสียดายยยยย ตามหาอยู่เหมือนกัน
นอกนั้นน่าจะครบครับ
เล่มพิเศษ สี่ เล่ม

เห็นแล้วเสียดายเก็บตั้งนานโดนขายแปปเดียวเองหมดเลย
graphgraph

jeab2511 wrote:
ฮาๆๆๆ อ่านเหมือนกันครับ. คู่กับ กีฬา&การ์ตูน(ถ้าผมจำไม่ผิด). ไปเกิดใหม่หมดแล้ว. ถ่ายให้น้อง. แม่น้องถ่ายให้รถขายของ เก่า น่าจะไม่มีเหลือสักเล่มแล้วครับ. หลังสือสงคราม ยังเก็บทันบ้างเหลือ3~4เล่ม. (สบาดีนะครับ)

กีฬาการ์ตูนผมก็ซื้ออ่าน ตอนนี้ไม่มีเหลือแล้ว อิอิ
ผมสบายดีครับ รวมกลุ่มอยู่ในเฟส144ครับ
graphgraph

ส่วนมากชาวเราในช่วงอายุ"ระดับหนึ่ง"ไม่น่าพลาดครับ เพราะมีร้านแสงลักษณ์เป็นสปอนเซอร์แจกโมด้วย แรงบันดาลใจให้เล่นโมแปลกๆหลายแบบก็มาจากการอ่านการ์ตูนสงครามนี่แหละครับ

เสียดายที่โดนขนไปขายทิ้งหมดเหมือนกันตอนช่วงที่ไปเรียนที่ต่างถิ่น กลับมาทั้งหนังสือทั้งโม(ที่ต่อ+ทำสีได้แบบอ่อนสุดๆ)หายแซ๊บเกลี้ยง... น้ำตาแอบเล็ดเล็กน้อย...
coolguy (User)
ประกาศ: 1678
graphgraph

ของผมก็เก็บไว้มาก ซื้อเกือบทุกเล่มที่มีวางขายแผงหนังสือแถวบ้าน ได้ตังส์ค่าขนมมา ไม่เคยซื้อขนมกินเลย

ซื้อแต่หนังสือ การ์ตูนสงครามกับทีวีไลน์(HEROญี่ปุ่น) แต่ตอนนี้ไปกับน้องน้ำเกือบหมด เหลือบางส่วน
paisarn.88 (User)
ประกาศ: 374
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.