ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

ขุดโม Gundam ยุคclassic มาระลึกความหลังกันหน่อยมั้ยครับ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: ขุดโม Gundam ยุคclassic มาระลึกความหลังกันหน่อยมั้ยครับ
ขุดโม Gundam ยุคclassic มาระลึกความหลังกันหน่อยมั้ยครับ 2 Years, 11 Months ago  
สวัสดีครับวันว่างๆ แบบนี้ไม่มีอะไรดีกว่ามานั่งจัดข้าวของ collection กันเนอะ
เผอิญไปเจอชุดโมเก่ากันดั้มบางส่วนซึ่งจริงๆแล้วหลายท่านคงเคยเห็นตอนยังเยาว์
แถมตอนนั้นราคาก็ย่อมเยาว์กว่ายุคนี้เยอะนะครับ

นี่เป็นโมฉากจำลองของกันดั้มยุคแรกซึ่งสมัยนั้นแฟนๆ กันดั้มล้วน
อยากได้ไว้เป็นเจ้าของทั้งนั่นเท่าที่จำได้ราคาชุดละประมาณ. 300 บาท
แต่เดี๋ยวนี้เป็นของหายากที่ราคาสูงแล้ว

หลายท่านอาจจะถามว่าโมเก่ารายละเอียดเก่าๆ ไหงราคาสูง
หลายท่านบอกกับผมว่าเขาชอบความเก่าและความคลาสสิค
ของมันนี่แหละ ภาพหน้ากล่อง วิธีประกอบ ล้วนบอกประวัติ
ของมันเป็นอย่างดีครับ

คิดว่าคงเก็บไว้แบบนี้แหละ เห็นแล้วนึกถึงความหลังดีครับ

alpha (User)
Senior Boarder
ประกาศ: 64
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2015/01/19 04:26 โดย alpha.
The administrator has disabled public write access.

Re:ขุดโม Gundam ยุคclassic มาระลึกความหลังกันหน่อยมั้ยครับ 2 Years, 4 Months ago  
หาดูยากมากครับ
emssky (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 334
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2017 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.