ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

ตามหา MIG 21 Analog ครับ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ท่านที่ตามหาโมเดลประเภทต่างๆ แจ้งความจำนงค์ และ ทิ้งเบอร์ติดต่อกลับไว้ ท่านที่มีพร้อมจะปล่อยต่อ ให้ติดต่อทางเบอร์โทรฯ หรือทาง PM หรือทาง Email เท่าน้น ห้ามซื้อขายกันในกระทู้ในห้องนี้ !!!
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: ตามหา MIG 21 Analog ครับ
ตามหา MIG 21 Analog ครับ 5 Years, 9 Months ago  
ยี่ห้อไหนก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ
นรินทร์ (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 4057
graph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:ตามหา MIG 21 Analog ครับ 5 Years, 8 Months ago  
ตัวนี้ต้องสั่งจากเวป Hobbyterra ล่ะครับ
มีรัสเซียตัวแปลกดูตามลิ้งค์ได้เลยครับ

hobbyterra.com/product_info.php?products_id=302
hobbyterra.com/product_info.php?products_id=4255
hobbyterra.com/product_info.php?products_id=3421
hobbyterra.com/product/1-72-mig-21i-second-prototype-analog-a-144-2-model-kit-modelsvit-72004.html
MERLIN (User)
Expert Boarder
ประกาศ: 152
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:ตามหา MIG 21 Analog ครับ 5 Years, 8 Months ago  
ขอบคุณครับคุณ Merlin ตัวแปลกๆเยอะจริงๆครับ
ผมยังไม่ลืมตัวที่จองไว้นะครับ ช่วงนี้มีระบายของไหมครับ
นรินทร์ (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 4057
graph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.