ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

ตามหา F - 16 ทุกสเกล ทันเดอร์เบริ์ด หรือแบบที่เป็นสีขาวสำเร็จรูป
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ท่านที่ตามหาโมเดลประเภทต่างๆ แจ้งความจำนงค์ และ ทิ้งเบอร์ติดต่อกลับไว้ ท่านที่มีพร้อมจะปล่อยต่อ ให้ติดต่อทางเบอร์โทรฯ หรือทาง PM หรือทาง Email เท่าน้น ห้ามซื้อขายกันในกระทู้ในห้องนี้ !!!
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: ตามหา F - 16 ทุกสเกล ทันเดอร์เบริ์ด หรือแบบที่เป็นสีขาวสำเร็จรูป
ตามหา F - 16 ทุกสเกล ทันเดอร์เบริ์ด หรือแบบที่เป็นสีขาวสำเร็จรูป 5 Years, 10 Months ago  
เอา แบบที่เด็ก 3 ขวบเล่นได้ เพราะลูกชายผม จ่อจะถล่ม F 16 ทามิย่าของผม(ที่จ้างร้านเขาต่อ) แล้วคร็าบบ (เอา f 16 สีเทาให้เล่นก็ไม่ยอมท่าเดียว เหนื่อยจายย เบยย จะทำสีเองให้ลูกก็ มะเก่งพออุปกรณีกะมะพร้อม ฮือ ๆ) ขอราคามิตรภาพ นะครับพี่ๆ
macgyver (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 519
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:ตามหา F - 16 ทุกสเกล ทันเดอร์เบริ์ด หรือแบบที่เป็นสีขาวสำเร็จรูป 5 Years, 10 Months ago  
macgyver wrote:
เอา แบบที่เด็ก 3 ขวบเล่นได้ เพราะลูกชายผม จ่อจะถล่ม F 16 ทามิย่าของผม(ที่จ้างร้านเขาต่อ) แล้วคร็าบบ (เอา f 16 สีเทาให้เล่นก็ไม่ยอมท่าเดียว เหนื่อยจายย เบยย จะทำสีเองให้ลูกก็ มะเก่งพออุปกรณีกะมะพร้อม ฮือ ๆ) ขอราคามิตรภาพ นะครับพี่ๆ

เข้าใจความรู้สึกเลยครับ รอได้ไหมครับ เดี๋ยวทำให้ลำนึง กำลังอยากทำแบบเร็วซักลำพอดี ทำให้หลานเล่นครับ ไม่คิดเงิน
นรินทร์ (User)
ประกาศ: 4076
graph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:ตามหา F - 16 ทุกสเกล ทันเดอร์เบริ์ด หรือแบบที่เป็นสีขาวสำเร็จรูป 5 Years, 10 Months ago  
ขอบคุณมากๆครับพี่ท่าน รบกวนขอเลขบัญชีครับ เีดียวข้าน้อย ออกเองครับ
graphgraph

ต้องการลายนี้ใช่ไหมครับ ถ้าข้างใต้ไม่เป็นรูปนกได้ไหมครับ

และถ้าลายนี้ พอได้ไหมครับ

ผมเอา F16 B มาทำนะครับ และถ้าเด็กๆเล่น ผมทำแบบ ปิดล้อดีไหมครับ แล้วทำฐานวางเอา
graph

ตามที่พี่ว่าได้เลยครับท่านพี่ เพราะเดียวเจ้าแสบต้องมีทดสอบการบิน หลายรอบแน่เลย แต่ถ้าไม่รบกวนเกินไป (เกรงจัยอ่าา) เอาลายทันเดอร์เบริ์ด เลยครับ ลายใต้ท้องไม่ซีเรียดครับ แค่ลำเดียวก็พอนะพี่ เดียวเจ้าแสบจะได้ใจ
graphgraph

หลังจากต่อสู้พายุมาตลอดวัน ก็ไปรื้อมาจนได้ ผมจะใช้โมตัวนี้นะครับ (ลายไม่ค่อยสวยเท่าไร แต่เชฟน่าจะพอไปได้)

ว่าแต่น้องชื่ออะไรครับ ไหนๆจะเป็นเครื่องเฉพาะของเขาแล้ว อยากใส่ชื่อหรือสัญลักษณืประจำตัวใส่ลงไปด้วยครับ
ผมจะพยายามทำให้เสร็จภายในอาทิตย์นี้ หรืออย่างช้าไม่เกินอาทิตย์หน้านะครับ อดทนรอนิด (หวังว่าเครืองจริงคงไม่พังไปก่อนนะครับ)
graph

ชื่อน้องโมเดลครับพี่นรินทร์ (เพราะคุณพ่อมีอาการบ้าโมเดล นิดหน่อย 555) เรื่องเวลาทำเอาตามสบายๆเลยครับพี่ ส่วนเครื่องนู้นผมต้องเอาเก็บใส่กล่องบังเกอร์ให้พ้นตาเจ้าแสบไว้ตามภาระกิจ เรียบร้อยครับท่าน
graphgraph

ติดตามอ่านกระทู้นี้แล้วอมยิ้มครับ
คุณพ่อรักลูก อาจารย์ก็ใจดี
PoK24111 (User)
ประกาศ: 424
graphgraph
แก้ไขล่าสุด: 2013/10/17 12:57 โดย PoK24111.

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.