ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

ขอความช่วยเหลือ เศษๆ decal ชุด intake ครับผม...
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ท่านที่ตามหาโมเดลประเภทต่างๆ แจ้งความจำนงค์ และ ทิ้งเบอร์ติดต่อกลับไว้ ท่านที่มีพร้อมจะปล่อยต่อ ให้ติดต่อทางเบอร์โทรฯ หรือทาง PM หรือทาง Email เท่าน้น ห้ามซื้อขายกันในกระทู้ในห้องนี้ !!!
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: ขอความช่วยเหลือ เศษๆ decal ชุด intake ครับผม...
ขอความช่วยเหลือ เศษๆ decal ชุด intake ครับผม... 5 Years, 11 Months ago  
พอดีผมทำ MH-60S ขนาด 1:48 อยู่ครับแต่decalที่มีอยู่ดันเสียไปแล้วแช่น้ำทีกระจายเลย เลยอยากรบกวนพี่ๆที่พอมีเศษๆ decal ชุด jet intake (สีเทา) ซักหน่อยครับค่าใช้จ่ายว่ามาเลยน่ะครับขอบคุณมากๆครับผม...
jaeb-kraben44 (User)
Expert Boarder
ประกาศ: 150
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2013/10/24 00:44 โดย jaeb-kraben44.
The administrator has disabled public write access.

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.