ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

ต้องการชุดdeck crew 72/48
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ท่านที่ตามหาโมเดลประเภทต่างๆ แจ้งความจำนงค์ และ ทิ้งเบอร์ติดต่อกลับไว้ ท่านที่มีพร้อมจะปล่อยต่อ ให้ติดต่อทางเบอร์โทรฯ หรือทาง PM หรือทาง Email เท่าน้น ห้ามซื้อขายกันในกระทู้ในห้องนี้ !!!
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: ต้องการชุดdeck crew 72/48
ต้องการชุดdeck crew 72/48 5 Years, 7 Months ago  
ต้องการชุดdeck crewของfujimi,hasegawaขนาด72หลายชุดครับและชุดdeck crew ขนาด48หลายชุดเช่นกันครับ ใครมีอยากปล่อยเสนอราคามาได้เลยครับ
รบกวนท่านใดอยากปล่อยa6e ขนาด72ของอิตาเสนอมาได้เลยครับรับสามลำครับ
ขอบคุณเจ้าบ้านที่เอื้อเฝื้อพื้นที่ครับผม
dogeatdog (User)
Gold Boarder
ประกาศ: 307
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:ต้องการชุดdeck crew 72/48 5 Years, 7 Months ago  
dogeatdog wrote:
ต้องการชุดdeck crewของfujimi,hasegawaขนาด72หลายชุดครับและชุดdeck crew ขนาด48หลายชุดเช่นกันครับ ใครมีอยากปล่อยเสนอราคามาได้เลยครับ
รบกวนท่านใดอยากปล่อยa6e ขนาด72ของอิตาเสนอมาได้เลยครับรับสามลำครับ
ขอบคุณเจ้าบ้านที่เอื้อเฝื้อพื้นที่ครับผม

มีครับ 2 กล่องนี้

a-6e 1/72 ก็มีน่ะครับถ้าต้องการก็ pm มาได้เลยน่ะครับ
teera (User)
Expert Boarder
ประกาศ: 107
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2013/10/25 10:31 โดย teera.
The administrator has disabled public write access.

Re:ต้องการชุดdeck crew 72/48 5 Years, 7 Months ago  
ผมมีอันนี้ครับเป็น Resin VERLIDEN 1/48 ยังไม่แกะพลาสติกหุ้มกล่อง สนใจคุยทาง PM ครับ
น้องเสือ (User)
Gold Boarder
ประกาศ: 300
graphgraph
แก้ไขล่าสุด: 2013/10/26 06:02 โดย น้องเสือ.

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.