ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

ตามหาหนังสืออ้างอิงครับ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ท่านที่ตามหาโมเดลประเภทต่างๆ แจ้งความจำนงค์ และ ทิ้งเบอร์ติดต่อกลับไว้ ท่านที่มีพร้อมจะปล่อยต่อ ให้ติดต่อทางเบอร์โทรฯ หรือทาง PM หรือทาง Email เท่าน้น ห้ามซื้อขายกันในกระทู้ในห้องนี้ !!!
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: ตามหาหนังสืออ้างอิงครับ
ตามหาหนังสืออ้างอิงครับ 2 Years, 6 Months ago  
ตามหาหนังสือตามรูปครับ ใครสนใจปล่อยรบกวน inbox มาหรือโทรมาที่ 0838480088 นะคับ

ขอบคุณครับ
Mr.9 (User)
Expert Boarder
ประกาศ: 154
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:ตามหาหนังสืออ้างอิงครับ 2 Years, 6 Months ago  
ไม่ถูกเลยนะครับ เล่มนี้น่ะ เพราะต้องสั่งจองล่วงหน้าและไม่วางจำหน่ายตามแผง(เมืองนอก) ขออภัยครับ ยังหาไม่เจอ
เพราะเก็บไว้ที่บ้านน้องบางใหญ่ ถ.กาญจนาภิเษก วันอาทิตย์หน้า 20 มี.ค.จะลองไปหา ถ้ามีท่านใดเสนอมาก่อนรับไปเลยนะครับ, คุ้มค่ามาก...SSY
SSY (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 2581
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:ตามหาหนังสืออ้างอิงครับ 2 Years, 6 Months ago  
อยากได้มากเลยครับพี่ ขอให้หาเจอนะครับ ส่วนราคาแล้วแต่พี่จะตั้งมาเลยครับ

ขอบคุณครับ
Mr.9 (User)
graphgraph

SSY wrote:
ไม่ถูกเลยนะครับ เล่มนี้น่ะ เพราะต้องสั่งจองล่วงหน้าและไม่วางจำหน่ายตามแผง(เมืองนอก) ขออภัยครับ ยังหาไม่เจอ
เพราะเก็บไว้ที่บ้านน้องบางใหญ่ ถ.กาญจนาภิเษก วันอาทิตย์หน้า 20 มี.ค.จะลองไปหา ถ้ามีท่านใดเสนอมาก่อนรับไปเลยนะครับ, คุ้มค่ามาก...SSY

พรุ่งนี้รบกวนพี่ SSY ฝากหาหน้งสือเล่มนี้ให้ผมด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
Mr.9 (User)
graphgraph

Re:ตามหาหนังสืออ้างอิงครับ 4 Weeks ago  
สวัสดีครับพี่ ผมยังสนใจรับหนังสืออยู่ครับ ยังไงพรุ่งนี้ผมโทรติดต่อไปนะครับ

ขอบคุณมากครับ

Mr.9
Mr.9 (User)
graphgraph

Re:ตามหาหนังสืออ้างอิงครับ 3 Weeks, 6 Days ago  
สวัสดีครับ Mr.9 เห็นโพสแล้วตกใจเลย เผลอแป๊บเดียวเกือบจะ2ปีครึ่งแล้ว ดีใจที่คุณยังเก็บโพสไว้ไม่อย่างนั้นผมยังนึกว่าคุณเพิ่งจะตามหาเมื่อตอนต้นปี ดูที่ผมโพสไว้ในเฟซนะครับ
www.facebook.com/groups/211681242336917/permalink/1002157866622580/?sale_post_id=1002157866622580
เนื่องจากห้ามซื้อขายในห้องนี้ ผมจะแจ้งรายละเอียดในห้องซื้อขายนะครับ.
SSY (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 2581
graphgraph
แก้ไขล่าสุด: 2018/08/26 09:54 โดย SSY.

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.