ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

ตามหา 1/48 Lightning, A 6 Intruder & EA Prowler
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ท่านที่ตามหาโมเดลประเภทต่างๆ แจ้งความจำนงค์ และ ทิ้งเบอร์ติดต่อกลับไว้ ท่านที่มีพร้อมจะปล่อยต่อ ให้ติดต่อทางเบอร์โทรฯ หรือทาง PM หรือทาง Email เท่าน้น ห้ามซื้อขายกันในกระทู้ในห้องนี้ !!!
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: ตามหา 1/48 Lightning, A 6 Intruder & EA Prowler
ตามหา 1/48 Lightning, A 6 Intruder & EA Prowler 10 Months, 4 Weeks ago  
ตามหัวข้อเลยครับ เพื่อนๆท่านใดต้องการปล่อย พีเอ็มมาได้เลยครับ ขอบคุณครับ
crusader (User)
Expert Boarder
ประกาศ: 138
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:ตามหา 1/48 Lightning, A 6 Intruder & EA Prowler 10 Months, 4 Weeks ago  
.

มี A6 Intruder โมลายนูน ของ Revell Monogram และ ลายร่องของ Hobbyboss

และ EA 6B Prawler ลายร่องสวยมาพร้อมรูปลอกทำตัวทะเลทราบได้ โมของ Italeri ครับ

สินค้าอยู่ที่ร้าน Model World สนามเป้าครับ

วันนี้ ถึง วันอาทิตย์ ร้านเปิดตั้งแต่เที่ยงครับ

.
modelworld (User)
Seller
ประกาศ: 1186
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2017/07/28 00:01 โดย modelworld.
The administrator has disabled public write access.

Re:ตามหา 1/48 Lightning, A 6 Intruder & EA Prowler 10 Months, 3 Weeks ago  
พี่สุรพล เช็คพีเอ็มด้วยครับ

modelworld wrote:
.

มี A6 Intruder โมลายนูน ของ Revell Monogram และ ลายร่องของ Hobbyboss

และ EA 6B Prawler ลายร่องสวยมาพร้อมรูปลอกทำตัวทะเลทราบได้ โมของ Italeri ครับ

สินค้าอยู่ที่ร้าน Model World สนามเป้าครับ

วันนี้ ถึง วันอาทิตย์ ร้านเปิดตั้งแต่เที่ยงครับ

.
crusader (User)
Expert Boarder
ประกาศ: 138
graphgraph

Re:ตามหา 1/48 Lightning, A 6 Intruder & EA Prowler 10 Months, 3 Weeks ago  
.

ขออภัยเพิ่งเข้ามาดู วันนี้ยุ่งทั้งวัน

เดี๋ยววันพรุ่งนี้ตอนเย็นๆ ร้านเปิด ผมจะให้เด็กเขาดูราคาและถ่ายรูปส่งมาให้ผมครับ

รอนิดนะครับ

.
Seller
graphgraph

.

ท่าน crusader ครับ รบกวนดู pm ด้วยครับ

.
Seller
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.