ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

แจ้งข่าวหนังสือ A-6 ถึงน้องนก อภิรักษ์ ครับ.มีผู้สนใจขอรับแทนไปแล้วนะครับ.
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ท่านที่ตามหาโมเดลประเภทต่างๆ แจ้งความจำนงค์ และ ทิ้งเบอร์ติดต่อกลับไว้ ท่านที่มีพร้อมจะปล่อยต่อ ให้ติดต่อทางเบอร์โทรฯ หรือทาง PM หรือทาง Email เท่าน้น ห้ามซื้อขายกันในกระทู้ในห้องนี้ !!!
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: แจ้งข่าวหนังสือ A-6 ถึงน้องนก อภิรักษ์ ครับ.มีผู้สนใจขอรับแทนไปแล้วนะครับ.
แจ้งข่าวหนังสือ A-6 ถึงน้องนก อภิรักษ์ ครับ.มีผู้สนใจขอรับแทนไปแล้วนะครับ. 5 Months, 1 สัปดาห์ ago  
น้องนกครับ หนังสือ A-6 in Action ของพี่โดนยืมแล้วหายไปเลย เหลือแค่3เล่มนี้ จะปล่อยหมดยกชุดนะครับ สนใจPMมาคุยกันนะครับ.

2ภาพสุดท้ายที่มีภาพขาวดำถ่ายเอกสารเฉพาะหน้าที่มีรูปของหนังสือ Details&Scaleแถมให้ไปครับ ส่วนภาพลายเส้นA-6ที่มี ย.และสัมภารกใต้ปีกนั้นเป็นโครงการ A-6SF(super four)4 ย.โดยล้มเอา ย.จาก S-3 Vikingพร้อมสารพัดอาวุธใส่เข้าไป แต่อนิจจาย้ายบ้านซะก่อน โครงการยกเลิกและล้มเหลวครับ.
ป.ล.A-10 3ที่นั่ง 3jets ติดอาวุธเพียบ ยังทำมาแล้วอ่ะค้าบ !
SSY (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 2578
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2017/08/16 20:27 โดย SSY.
The administrator has disabled public write access.

Re:แจ้งข่าวหนังสือ A-6 ถึงน้องนก อภิรักษ์ ครับ. 5 Months ago  
น้อง pook ครับ, กรุณาดู PM นะครับ.
SSY (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 2578
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.