ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

ปิดการหา ch-47 ครับ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ท่านที่ตามหาโมเดลประเภทต่างๆ แจ้งความจำนงค์ และ ทิ้งเบอร์ติดต่อกลับไว้ ท่านที่มีพร้อมจะปล่อยต่อ ให้ติดต่อทางเบอร์โทรฯ หรือทาง PM หรือทาง Email เท่าน้น ห้ามซื้อขายกันในกระทู้ในห้องนี้ !!!
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: ปิดการหา ch-47 ครับ
ปิดการหา ch-47 ครับ 1 สัปดาห์, 3 Days ago  
Airfix or Revell กล่องใดกล่องหนึ่ง
ตามนี้ครับ

ปิดการหาครับ

BlackAce (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 1191
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2018/06/20 07:46 โดย BlackAce.
The administrator has disabled public write access.

Re: หา 1/72 CH-47D Chinook ครับ 6 Days, 1 ชั่วโมง ago  
ยังหาชินุคหรือเปล่าครับ มีตัวเก่าของรีเวลอยู่ เดี๋ยวพรุ่งนี้จะถ่ายรูปมาให้ดู
AFT (User)
ประกาศ: 1095
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re: หา 1/72 CH-47D Chinook ครับ 6 Days, 1 ชั่วโมง ago  
AFT wrote:
ยังหาชินุคหรือเปล่าครับ มีตัวเก่าของรีเวลอยู่ เดี๋ยวพรุ่งนี้จะถ่ายรูปมาให้ดู

หาอยู่ครับ รอครับผม
graphgraph

Re: หา 1/72 CH-47D Chinook ครับ 5 Days, 6 Hours ago  
พอดีบ้านผมที่แยกลำสาลีหลังคารั่วหนัก ต้องย้ายโมหนี ตอนนี้ไม่มีที่เก็บละ อาจต้องเอามาปล่อยบ้าง ตัวนี้ซื้อจากเพื่อนๆใน ThaiMSOT นี่แหละครับ

ชิ้นส่วนเช็คแล้วครบถ้วน ดีแคลเหลืองมาก ถ้าสนใจยังไงติดต่อได้ทาง PM ครับ
AFT (User)
graphgraph
แก้ไขล่าสุด: 2018/06/20 03:00 โดย AFT.

Re:หา 1/72 CH-47D Chinook ครับ 5 Days, 2 Hours ago  
ดูแล้วตรงรุ่น สรุปรับครับ pm ไปแล้วนะครับ
graphgraph

Re:หา 1/72 CH-47D Chinook ครับ 5 Days, 1 ชั่วโมง ago  
ตอบทาง pm แล้วครับ
AFT (User)
graphgraph

Re:หา 1/72 CH-47D Chinook ครับ 4 Days, 2 Hours ago  
ส่งแล้วครับ
AFT (User)
graphgraph

Re:ปิดการหา ch-47 ครับ 22 Hours, 17 Minutes ago  
ได้รับของเรียบร้อย ขอบคุณครับ
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.