ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

ขายโมเครื่องบิน และชุดแต่ง 1/48 - เหลือรายการเดียวครับ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ห้องขายโมเดล และอุปกรณ์โมเดล มือสอง
กฎและกติกา(กรุณาอ่านและปฎิบัติตามกฎด้วยนะครับ)
1.ห้องขายของจะลบรายการขายทิ้งทั้งหมดทุกวันจันทร์ ไม่มีข้อยกเว้น
2.ลงได้ 5 รายการ ตั้งแต่วัน อังคาร-วันอาทิตย์ ใครผิดกฎ จะทำการ ลบ user ทิ้งถาวร
3.ห้ามขายเหมาเป็นแพ็ครวม
4.ห้ามฝากซื้อ ฝากหา ตามหา หรือ ฝากสั่ง สินค้าทุกประเภท
5.ห้ามขายสิ้นค้าใหม่ที่สั่งเข้ามาจำหน่าย
ห้องขายของปิดทุกวันจันทร์
กฎแค่นี้ล่ะครับ
ยังไงผู้ซื้อสินค้าก็ตรวจสอบผู้ขายดีๆละกันนะครับ
และผู้ขายก็ตรวจสอบผู้ซื้อด้วยละกันครับ

สุดท้ายนี้ เจ้าบ้าน ไม่รับผิดชอบใดๆ ในความเสียหายที่เกี่ยวกับการซื้อหรือขาย สินค้าใดๆ ในห้องขายโมเดลมือสองทั้งสิ้น
จึงเรียนมาให้สมาชิกทุกท่านทราบโดยทั่วกัน
เจ้าบ้าน WEBMASTER@THAIMSOT
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: ขายโมเครื่องบิน และชุดแต่ง 1/48 - เหลือรายการเดียวครับ
ขายโมเครื่องบิน และชุดแต่ง 1/48 - เหลือรายการเดียวครับ 2 Months ago  
ทุกรายการสภาพใหม่ และรวมค่าส่งแล้วครับ

1. 1/48 Jaguar Kittyhawk 1,100 1,000 บาท .... จองหลังไมค์แล้วครับ

2. 1/48 B-57B Airfix 1,350 1,300 บาท

3. 1/48 ชุดแต่งภายใน (Interior) B-57B ของ Czech Master 720 700 บาท ... จองแล้วครับผม

4. 1/48 Mig-23 ของ Trumpeter 1,000 บาท ..... จองหลังไมค์แล้วครับ

บัญชี กสิกร 030-2-72045-2 กิตติพงษ์ กลมกล่อม
โทร 095-2544577 ครับ

ขอบคุณทุกท่านครับ
kittyhawk (User)
Gold Boarder
ประกาศ: 281
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2018/11/05 11:23 โดย kittyhawk.
The administrator has disabled public write access.

Re:ขายโมเครื่องบิน และชุดแต่ง 1/48 พร้อมข้อเสนอพิเศษครับ --- ปรับราคารับปิดเทอมครับ 1 เดือน, 3 Weeks ago  
ปรับลดราคา รับปิดเทอมครับ
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:ขายโมเครื่องบิน และชุดแต่ง 1/48 พร้อมข้อเสนอพิเศษครับ --- ปรับราคารับปิดเทอมครับ 1 เดือน, 2 Weeks ago  
update รายการที่เหลือครับ
graphgraph

Re:ขายโมเครื่องบิน และชุดแต่ง 1/48 พร้อมข้อเสนอพิเศษครับ --- เหลือ 2 รายการแล้วครับ 2 Weeks, 1 วัน ago  
รับรายการที่ 3 ครับ
กรุณาติดต่อ 096 - 1599 535 (เนื่องจากไม่ได้เข้ามาดูตลอด ช่วงนี้ดูแต่เฟส)
โอเลี้ยง (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 545
graphgraph

Re:ขายโมเครื่องบิน และชุดแต่ง 1/48 พร้อมข้อเสนอพิเศษครับ --- เหลือ 2 รายการแล้วครับ 2 Weeks, 1 วัน ago  
โอเลี้ยง wrote:
รับรายการที่ 3 ครับ
กรุณาติดต่อ 096 - 1599 535 (เนื่องจากไม่ได้เข้ามาดูตลอด ช่วงนี้ดูแต่เฟส)

รับทราบครับผม
graphgraph

Re:ขายโมเครื่องบิน และชุดแต่ง 1/48 พร้อมข้อเสนอพิเศษครับ --- เหลือ 2 รายการแล้วครับ 1 สัปดาห์, 4 Days ago  
ข้อเสนอพิเศษ คืออะไรครับ
Furious Dragon (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 461
graphgraph

Re:ขายโมเครื่องบิน และชุดแต่ง 1/48 พร้อมข้อเสนอพิเศษครับ --- เหลือ 2 รายการแล้วครับ 1 สัปดาห์, 4 Days ago  
Furious Dragon wrote:
ข้อเสนอพิเศษ คืออะไรครับ

เดิม B-57 ขายพร้อมชุดแต่งจะลดราคาเพิ่มครับ
แต่ตอนนี้ชุดแต่งมีผู้รับไปแล้วครับ ข้อเสนอพิเศษจึงไม่มีแล้วครับ
ขออภัยที่ลืมแก้หัวข้อครับ
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.