ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?
ห้องขายโมเดล และอุปกรณ์โมเดล มือสอง
กฎและกติกา(กรุณาอ่านและปฎิบัติตามกฎด้วยนะครับ)
1.ห้องขายของจะลบรายการขายทิ้งทั้งหมดทุกวันจันทร์ ไม่มีข้อยกเว้น
2.ลงได้ 5 รายการ ตั้งแต่วัน อังคาร-วันอาทิตย์ ใครผิดกฎ จะทำการ ลบ user ทิ้งถาวร
3.ห้ามขายเหมาเป็นแพ็ครวม
4.ห้ามฝากซื้อ ฝากหา ตามหา หรือ ฝากสั่ง สินค้าทุกประเภท
5.ห้ามขายสิ้นค้าใหม่ที่สั่งเข้ามาจำหน่าย
ห้องขายของปิดทุกวันจันทร์
กฎแค่นี้ล่ะครับ
ยังไงผู้ซื้อสินค้าก็ตรวจสอบผู้ขายดีๆละกันนะครับ
และผู้ขายก็ตรวจสอบผู้ซื้อด้วยละกันครับ

สุดท้ายนี้ เจ้าบ้าน ไม่รับผิดชอบใดๆ ในความเสียหายที่เกี่ยวกับการซื้อหรือขาย สินค้าใดๆ ในห้องขายโมเดลมือสองทั้งสิ้น
จึงเรียนมาให้สมาชิกทุกท่านทราบโดยทั่วกัน
เจ้าบ้าน WEBMASTER@THAIMSOT
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: ขายน้ำยาทำกระจกใส
ขายน้ำยาทำกระจกใส 1 เดือน, 3 Weeks ago  
ขายน้ำยาทำกระจกใส ครับ 1500 บาท จริงๆค่าของไม่เท่าไรแต่ค่าส่งโดนไปแทบสลบเนื่องจากเป็นพวกน้ำยา เลยต้องส่งพิเศษ ได้มาสองขวดเก็บไว้ใช้ขวดนึงที่เหลือเลยเอามาขายครับ ราคานี้รวมส่งแล้วครับ 0897657438 โอ
jakamorn (User)
Gold Boarder
ประกาศ: 209
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2018/09/23 04:41 โดย jakamorn.
The administrator has disabled public write access.

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.