ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?
ห้องขายโมเดล และอุปกรณ์โมเดล มือสอง
กฎและกติกา(กรุณาอ่านและปฎิบัติตามกฎด้วยนะครับ)
1.ห้องขายของจะลบรายการขายทิ้งทั้งหมดทุกวันจันทร์ ไม่มีข้อยกเว้น
2.ลงได้ 5 รายการ ตั้งแต่วัน อังคาร-วันอาทิตย์ ใครผิดกฎ จะทำการ ลบ user ทิ้งถาวร
3.ห้ามขายเหมาเป็นแพ็ครวม
4.ห้ามฝากซื้อ ฝากหา ตามหา หรือ ฝากสั่ง สินค้าทุกประเภท
5.ห้ามขายสิ้นค้าใหม่ที่สั่งเข้ามาจำหน่าย
ห้องขายของปิดทุกวันจันทร์
กฎแค่นี้ล่ะครับ
ยังไงผู้ซื้อสินค้าก็ตรวจสอบผู้ขายดีๆละกันนะครับ
และผู้ขายก็ตรวจสอบผู้ซื้อด้วยละกันครับ

สุดท้ายนี้ เจ้าบ้าน ไม่รับผิดชอบใดๆ ในความเสียหายที่เกี่ยวกับการซื้อหรือขาย สินค้าใดๆ ในห้องขายโมเดลมือสองทั้งสิ้น
จึงเรียนมาให้สมาชิกทุกท่านทราบโดยทั่วกัน
เจ้าบ้าน WEBMASTER@THAIMSOT
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: ซอฟอุลตร้าแมน G
ซอฟอุลตร้าแมน G 3 Weeks, 5 Days ago  
ซอฟอุลตร้าแมน G
งาน Bandai ปี 1991 made in Japan
สภาพสีเลอะๆหน่อย จะซ่อมสีใหม่ก็ได้ ที่บริเวณคอมีรอยแตก (ติดกาวซ่อมแซมได้ครับ)
งานสวยมากครับ ความสูง 43 ซม.
พร้อมกล่องเดิม (กล่องมีเบี้ยวบ้างตามอายุ แต่ยังสวยอยู่) น่าสะสมครับ ราคาซื้อใหม่แพงครับรุ่นนี้
เผื่อท่านไหนอยากสะสม
ราคา 590 บาท มีค่าส่ง EMS 65 บาท (กล่องใหญ่ครับ)
pkm (User)
Gold Boarder
ประกาศ: 239
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2019/06/24 12:06 โดย pkm.
The administrator has disabled public write access.

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.