ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

แจ้งท่าน nano กับท่านสุรพลเรื่องส่งของผิดครับ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: แจ้งท่าน nano กับท่านสุรพลเรื่องส่งของผิดครับ
แจ้งท่าน nano กับท่านสุรพลเรื่องส่งของผิดครับ 1 ปี, 4 Months ago  
วันนี้ได้เข้าไปที่ Model World แล้วพบว่าของที่ท่าสุรพลได้รับ
เป็นฟิกเกอร์รอมเมล ไม่ใช่ Beaufighter กับ SU-27 ครับ
คงต้องรบกวนท่าน nano ช่วยตรวจสอบด้วยครับ
AFT (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 1110
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:แจ้งท่าน nano กับท่านสุรพลเรื่องส่งของผิดครับ 1 ปี, 4 Months ago  
AFT wrote:
วันนี้ได้เข้าไปที่ Model World แล้วพบว่าของที่ท่าสุรพลได้รับ

เป็นฟิกเกอร์รอมเมล ไม่ใช่ Beaufighter กับ SU-27 ครับ

คงต้องรบกวนท่าน nano ช่วยตรวจสอบด้วยครับ

สวัสดีครับ คุณสัญชัย

ต้องขอโทษอีกครั้งที่ทำให้ท่านต้องเสียเวลา

แต่เท่าที่ผมดูจากใบส่งของที่ผมได้ฝากให้หลานดำเนินการจัดส่งให้ในขณะที่ผมต้องเดินทางไปตจว. ซึ่งผมดูจาก

น้ำหนักที่ส่งของให้ ท่าน modelworld (คุณสุรพล) นั้น ไม่น่าจะใช่ฟิกเกอร์นะครับ ด้วยน้ำหนักที่มากถึง 1.05 kg
.
และที่สำคัญในวันนั้นผมมีการจัดส่งของแค่ 2 รายการเท่านั้นครับ โดยไม่ได้ส่งฟิกเกอร์แต่อย่างใด โดยฟิกเกอร์

นั้นผมได้ จัดส่งไปให้คุณสุรพล นานมากแล้วครับ ซึ่งน่าจะเป็นการเข้าใจผิดของคุณสุรพลครับ

และได้มีผู้รับไปแล้วเมื่อวันที่ 11 /7 /2560

ปล. รบกวนขอหมายเลข บัญชี คุณสัญชัยด้วยครับ ผมจะทำการโอนเงินคืนให้ ยอดท่าท่าน โอนมา

และถ้าไม่เป็นการรบกวนมากเกินไปขอให้ท่านเก็บกล่องที่ผมส่งสลับไปไว้ให้ท่านช่วยดูแลต่อไปนะครับ

ต้องขอภัยอย่างสูงอีกครั้งที่ทำให้ท่านต้องเสียเวลา และความรู้สึก ขอบคุณครับที่แจ้งข่าว
nano (User)
Gold Boarder
ประกาศ: 223
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2017/07/22 11:36 โดย nano.
The administrator has disabled public write access.

Re:แจ้งท่าน nano กับท่านสุรพลเรื่องส่งของผิดครับ 1 ปี, 4 Months ago  
ไม่เป็นไรครับเดี๋ยวรอท่านสุรพลตรวจสอบอีกทีครับเพื่อความแน่ใจ
AFT (User)
graphgraph

AFT wrote:
ไม่เป็นไรครับเดี๋ยวรอท่านสุรพลตรวจสอบอีกทีครับเพื่อความแน่ใจ

ผมแจ้งคุณสุรพลแล้วนะครับให้ช่วยตรวจสอบดูอีกครั้งครับ

ขอบคุณครับ
nano (User)
graphgraph

.

เรียนท่าน nano ครับ พอจะย้อนได้ไหมครับว่าผมสั่งอะไรบ้าง เพราะผมจำไม่ได้ และเวลาปณ.มาส่งของ
ผมไม่ได้รับเอง ทางบ้านรับมาแล้วเอามาวางกองไว้กับกองโมที่มีอยู่เดิมทำให้ผมไม่ได้ตรวจเช็ค

ที่มีอยู่ที่ร้านตอนนี้มี Fig Rommel กับ YS - 11 ครับ

ส่วน ซู 27 ผมค้นเจอแล้ว วันพุธนี้ตอนเที่ยงผมเข้าร้านจะเอาไปไว้ที่ร้าน อาจารย์แวะมารับไดครับ

.
modelworld (User)
Seller
ประกาศ: 1186
graphgraph

สวัสดีครับคุณสุรพล
สำหรับรายการที่ผมส่งสลับไป และตอนนี้ที่ไปอยู่กับทางคุณสุรพลคือ 2 รายการนี้ครับ

ขอความกรุณารบกวนคุณสุรพล ช่วยนำไปฝากไว้ที่ร้าน ด้วยนะครับ

ขอบคุณมากๆครับ
nano (User)
graphgraph
แก้ไขล่าสุด: 2017/07/25 06:52 โดย nano.

คาดว่าเสาร์หน้าเย็นจะเข้าไปทึ่ร้านครับ
AFT (User)
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.