ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

facebook ของผมโดนระงับ ต้องทำอย่างไร!?
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: facebook ของผมโดนระงับ ต้องทำอย่างไร!?
facebook ของผมโดนระงับ ต้องทำอย่างไร!? 5 Years, 4 Months ago  
facebook โดนระงับ ต้องทำอย่างไร!?
เหตุที่โดน ไม่รู้ครับ
โดนในขณะที่ผมกำลังนั่งเล่นอยู่เลย ต่อหน้าต่อตา

ขอบคุณล่วงหน้า สำหรับคำตอบครับ
maytamatsuo (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 1547
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2012/08/05 11:39 โดย maytamatsuo.
The administrator has disabled public write access.
ถึงฉันจะล้มเหลวในอาชีพนักบิน
แต่ฉันก็มีความสุขดีเหมือนเดิม
[นักบินฝึกหัด สายการบิน ANA ฟุกุโอกะ]

Re: facebook โดนระงับ ต้องทำอย่างไร!? 5 Years, 4 Months ago  
รู้แล้วครับ เหตุที่โดน
ผมแค่โพสรู็ปผม ที่เป็นรูปคู่
มันบอกว่าเป็นรูปคนอื่นซึ่งไม่ใช่ตัวผม กำเวร นั่นมันรูปตรูนะเฟ้ย!!
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.
[นักบินฝึกหัด สายการบิน ANA ฟุกุโอกะ]

Re: facebook โดนระงับ ต้องทำอย่างไร!? 5 Years, 4 Months ago  
ลองsearchในกูเกิลดูครับอาจมีหลายสาเหตุผมเองเคยโดนเพราะมีคนแฮคจะเปลี่ยนพาสแต่ไม่สำเร็จมันเลยล็อคแล้วเมลมาถามดีที่ตามคืนมาได้ สาเหตุอาจมีดังนี้

1ไปขอเพิ่มเพื่อนมากเกินกำหนดต่อวัน
2ขอเพิ่มเพื่อนมากๆ แล้วเพื่อนไม่ตอบรับกันหลายคน
3โพสลิ้ง ข้อความ และภาพที่ผิดกฏหมาย
4โพสไวรัส
5ถูกคนอื่นๆ รายงานว่าประพฤติไม่เหมาะสม
6เปลี่ยนพาสบ่อยเกินไป
7สุดท้ายระบบมันอาจรวนแล้วมามั่วที่เรา
Masaki1 (User)
ประกาศ: 402
graphgraph
แก้ไขล่าสุด: 2012/08/05 12:07 โดย Masaki1.
http:/ton-modeller-thailand.blogspot.com

Masaki1 wrote:
ลองsearchในกูเกิลดูครับอาจมีหลายสาเหตุผมเองเคยโดนเพราะมีคนแฮคจะเปลี่ยนพาสแต่ไม่สำเร็จมันเลยล็อคแล้วเมลมาถามดีที่ตามคืนมาได้ สาเหตุอาจมีดังนี้

1ไปขอเพิ่มเพื่อนมากเกินกำหนดต่อวัน
2ขอเพิ่มเพื่อนมากๆ แล้วเพื่อนไม่ตอบรับกันหลายคน
3โพสลิ้ง ข้อความ และภาพที่ผิดกฏหมาย
4โพสไวรัส
5ถูกคนอื่นๆ รายงานว่าประพฤติไม่เหมาะสม
6เปลี่ยนพาสบ่อยเกินไป
7สุดท้ายระบบมันอาจรวนแล้วมามั่วที่เรา

ขอบคุณครับสำหรับคำตอบ / ผมกู้คืนมาไม่ได้ครับ มันระงับถาวรผมเลย
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2017 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.