ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

ขออนุญาตท่านเจ้าบ้านขายโมฯ 1:48 บ.ข.๑, บ.ข.๒ และ บ.ข.๓ รวม6กล่อง
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
PRIVATE ROOM
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: ขออนุญาตท่านเจ้าบ้านขายโมฯ 1:48 บ.ข.๑, บ.ข.๒ และ บ.ข.๓ รวม6กล่อง
ขออนุญาตท่านเจ้าบ้านขายโมฯ 1:48 บ.ข.๑, บ.ข.๒ และ บ.ข.๓ รวม6กล่อง 1 ปี, 5 Months ago  
ท่านเจ้าบ้านครับ เนื่องจากโมฯตัวไทยที่ผมจะขายนี้ใช้รูปลอกรวม การที่จะตัดรูปลอกแบ่งออกทีละตัว อาจสร้างความสับสนให้แก่ผู้ซื้อ เพราะรูปลอกนั้นไม่ตรงตัวกันต้องทำหรือเขียนเพิ่มตามภาพอ้างอิงที่ผู้ซื้อไปค้นมา.ชุดที่1 ประกอบด้วยเครื่องบิน6ลำ ดังนี้ครับ :-
บ.ข.๑ ประกอบด้วย Ni-10 และ Ni-11 รวม2ลำ
บ.ข.๒ ประกอบด้วย Ni-17, 21 และ 24/27 รวม3ลำ
บ.ข.๓ มีเพียงลำเดียวคือ Spad XIII ในกล่องแถมBust เสืออากาเมกาให้มาด้วย
รวมทั้งชุด6ลำ พร้อมรูปลอกที่ให้ไปพอเพียงทั้ง6ตัว แถม Airfix 1:72 Spad VIIพร้อมรูปลอก
SSY (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 2581
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:ขออนุญาตท่านเจ้าบ้านขายโมฯ 1:48 บ.ข.๑, บ.ข.๒ และ บ.ข.๓ รวม6กล่อง 1 ปี, 5 Months ago  
ไม่มีราคาครับพี่
นรินทร์ (User)
ประกาศ: 4015
graph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:ขออนุญาตท่านเจ้าบ้านขายโมฯ 1:48 บ.ข.๑, บ.ข.๒ และ บ.ข.๓ รวม6กล่อง 1 ปี, 5 Months ago  
ขอขอบคุณท่านอาจารย์ที่ให้ความสนใจครับเพราะรอเจ้าบ้านอนุญาตเลยยังไม่กล้าประกาศขายและลงราคาเพราะผิดกฎเต็มๆ เมื่อประกาศขายได้แล้วจะให้สิทธิท่านอาจารย์เป็นFirst Priorityครับ.
SSY (User)
ประกาศ: 2581
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.