ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

มีข้อเสนอแนะถึงท่านเจ้าบ้าน
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
PRIVATE ROOM
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: มีข้อเสนอแนะถึงท่านเจ้าบ้าน
มีข้อเสนอแนะถึงท่านเจ้าบ้าน 4 Months, 2 Weeks ago  
งานเสวนาครั้งหน้า ลองติดต่อขอตู้ ATM มาตั้งหน้างานหน่อยไหมครับ ผมว่ามีหลายคนที่เตรียมเงินมาไม่พอแล้วจะหาที่กด แต่หาไม่ได้เยอะพอสมควรเลย
Lynx (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 488
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:มีข้อเสนอแนะถึงท่านเจ้าบ้าน 4 Months, 2 Weeks ago  
ขอออกความเห็นมั่งนะครับ:-
ธนาคารเค้าคงไม่มาตั้งหรอกครับ มันไม่คุ้ม และที่ตั้งก็ไม่ได้อยู่ในที่ชุมนุมชน.
คงมีเจ้าเดียวที่มีศักยภาพติดตั้งเครื่องรูดบัตรเครดิตและเดบิทการ์ด อย่างน้อยก้เป็นการแบ่งเบาภาระผู้ไม่นิยมพกเงินสด และผู้ที่คาดไม่ถึงว่าจะมีโมฯถูกใจแถมราคาเป็นมิตรกับกระเป๋ามาวางลดราคามากมาย นั่นครือ ห้างคริสตัล เจ้าเก่านั่นเองคร้าบ...SSY
SSY (User)
ประกาศ: 2577
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:มีข้อเสนอแนะถึงท่านเจ้าบ้าน 4 Months, 2 Weeks ago  
ก็ไม่ถึงกับให้มาตั้งถาวรหรอกครับ พวกที่เป็นรถ Mobile เคลื่อนที่ได้ก็มี
Lynx (User)
ประกาศ: 488
graphgraph

เดี๋ยวสถานีรถไฟฟ้าตั้งแล้วครับ เดี๋ยวมีมาแน่นอนครับ
เจ้าบ้าน (Admin)
Webmaster
ประกาศ: 553
graphgraph

ผมว่า ขับรถเข้าไปในเขตบ้านพักข้าราชการ ทอ. ก็ได้ครับ ห่างจาก พิพิธภัณฑ์ ทอ. 5 นาที เอง ซอย รร.ฤทธิยะวรรณาลัย (ท่าดินแดง3)ร้านสวัสดิการ ทอ. ใหญ่ มากมีทุกธนาคาร ผมรับรอง ไม่ต้องรอรถไฟฟ้า
Thipwatee (User)
Expert Boarder
ประกาศ: 90
graphgraph
แก้ไขล่าสุด: 2017/08/01 10:33 โดย Thipwatee.

ผมเห็นด้วยกับท่าน sys ถ้าร้านค้ามีเครื่องรูดบัตร ใครเงินสดไม่พอ (แต่เงินในบัญชีพอ) ไม่มีบัตรเครดิต หรือ บัตรเต็ม รูดบัตรเดบิทก็ได้หักบัญชีเราทันที เหมือนเราจ่ายเงินสดครับ ดีเสียอีกไม่ต้องเดินไปถอนเงินจากตู้ ATM ให้เมื่อย
สำคัญร้านที่มาขายต้องมีเครื่องรูดนะครับ ส่วนรถ Mobile คงไม่คุ้ม เพราะมาจอดทีมีค่าใช้จ่ายเยอะ เทียบกับจำนวนคนแล้วคงไม่คุ้มครับ (ผมอยู่ Bank ครับ)
prom.j (User)
Fresh Boarder
ประกาศ: 16
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2017 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.